• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Oops Black v1.0 WWE Rom WM6.1 CE OS 19949 ( Build 19949.1.2.0 )

Orbit85

bản này chạy khá nhanh, tuy nhiên thỉnh thoảng bị lỗi phần contact 1 chút, soft-reset lại thì hết, bác Tom fix lại lỗi không chạy connection wizard nữa thì tuyệt!

ilovep9

cho mình xin phép hỏi 1 câu ngu ngu... download về mở thư mục ra có 3 file nhưng mình không chạy được file nào để up rom cho con spv m650 của mình....mình đã download lại thêm 2 lần nhưng mỗi file nén chỉ có 3 file mà cả 3 ko chạy được với window xp...các bạn giúp mình nhé !!! mình phải làm gì bây h thì mới up được rom, mình đã unlock SPL

king_titi149

mình dùng tai nghe bluetooth cua Nokia BH -102 khi đàm thoại thì nghe ok , còn lúc nghe nhạc thi ko được . Bạn nào có tool fix lỗi này thì share cho mình nhé
Thanks

VDT

Thấy bác Tom_codon giới thiệu trên xda-developer bản rom Oop's Black mới đẹp quá mà chưa thấy bác view với anh em trên 4R, để anh em có cơ hội chiệm ngưỡng và ... chờ đợi bản rom đó.

trinhha

cam on bac tom. nhung trong ban rom nay van co loi la khong co ok o trong cac thong bao, vi du nhu khi chay chuong trong clear temp.

monkeyking0808

cam on bac tom. nhung trong ban rom nay van co loi la khong co ok o trong cac thong bao, vi du nhu khi chay chuong trong clear temp.

Theo mình thấy thì ko phải vậy đâu bạn ạ. Cái Clear Temp đó bản rom nào mình cũng ko thấy nút ok.
Mặc định của nó thoát ra là Menu => Exit.
Cheers.

trinhha

mình đã thử rất nhiều thông báo khác, nhưng nó vẫn bị mất. Mình dùng winrar, vào cài đặt mặc định mở .rar hay .zip, nhưng vẫn bị mất chữ ok và dấu X