• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini 4.0 - Lướt Web đỉnh cao

Status
Không mở trả lời sau này.

h2media

Tính năng đáng đồng tiền bát gạo ở phiên bản 4.0 là chế độ xem web full giống như PC Hỗ trợ download. Còn gì nữa thì các bạn tự khám phá nhé .
Link download : http://www.operamini.com/download/
Các bạn vào đó chọn model máy của mình rùi down về ở phiên bản này có tiếng việt .

Son_Do

Well-Known Member
Chỉ được cái giao diện tiếng việt chứ chạy châm như rùa, có gì đâu mà phải ca ngợi.

h2media

Chỉ được cái giao diện tiếng việt chứ chạy châm như rùa, có gì đâu mà phải ca ngợi.
Bó chiếu ko biết gì thì đừng có phát biểu . Lên tinhte.com xem so sánh giữa Opera Mini và Pocket Internet Explorer và Opera 8.65 kìa .

Son_Do

Well-Known Member
Mình cũng là thành viên của tinh tế, trên máy của mình có sử dụng cả opera v4(tất nhiên không lấy từ bài của bạn), theo mình nó chỉ được cái giao diện tiếng việt và thêm một số tính năng khác nhưng mình vẫn thấy opera theo máy vẫn chạy nhanh hơn(R6E28), Có thể tại máy của mình tốt hơn máy bạn.

Chỉnh sửa cuối:

vietvn

Cái này tớ dùng khá lâu rồi, nhưng chán lắm, được cái chức năng Intelligent Zoom trông khá hay, nhưng chạy chậm như rùa. Nói chung là cái thằng Opera Mobile vẫn hay hơn. Tuy nhiên trong tương lai gần Opera Mobile 9 ra đời sẽ có đầy đủ các chức năng mới. Mà nói thật chứ thằng miễn phí làm sao bằng thằng mất tiền được mà cứ đi cãi nhau cho mệt.
Giá của thằng Opera Mobile 8.65 (cài theo máy) có giá ~24 USD
Còn thằng Opera Mini thì Freeeeeeee...

backbedboy

Sory vì mình chen ngang , anh em nào có Yahoo Go! cho mobile UIQ thì share cho anh em nghen , down bằng dt tốn quá . Máy mình là W950i. Thank

SACUCHE

Rất vui được gặp các bạn

Sory vì mình chen ngang , anh em nào có Yahoo Go! cho mobile UIQ thì share cho anh em nghen , down bằng dt tốn quá . Máy mình là W950i. Thank
Hiện nay OM4 là trình duyệt web tuyệt nhất cho đtdđ và còn tuyệt hơn ==>NGUỒN
Mình nghĩ mọi người nên dùng. Có thể cài OM4 trực tiếp từ dtdđ của mình rất nhanh. Tuy nhiên nút FullScreen sao k thấy!!:-/

Bạn backbedboy tải YahooGo! ở đây nhe.;;)

Status
Không mở trả lời sau này.