• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Partition Recovery của Asus X83vb

anhtuan_1711

Hiện tại mình đang dùng con Asus X83vb , bữa trước chia ổ do sơ ý nên làm mất tiêu luôn phân vùng Recovery . Nên đành phải cài lại win từ đĩa đi kèm. Nhưng mình muốn laptop của mình trở về nguyên bản như lúc đầu mới về . Nếu ACE nào ở Gia Lai xài laptop giống như của mình, nều không phiền thì làm ơn cho mình copy nhờ phân vùng recovery với mình xin cảm ơn rất nhiều (= 1 chầu cafe hoặc bia nhé ). Còn nếu ACE nào ở xa, nếu rảnh thì có thể tạo file ghost phân vùng recovery rồi burn ra DVD send cho mình qua đường bưu điện nhé, mình sẽ gửi lại mọi chi phí. Nếu ACE nào có thể giúp mình thì liên lạc với mình qua y!m:changtraidacam_1711 hoặc SDT: 01693839653. Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn!