• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDA VIET có ai ham mê cầu lông không nào!

Status
Không mở trả lời sau này.

nhatha

Dạo chơi 1 vòng xung quanh đây không thấy có bác nào thích môn này hết à, e thấy có nhiều bác chơi môn này lắm mà...ai thích thì bữa nào làm 1 vài trận rồi sẵn offline luôn thể nhé...
nếu các bác rảnh thì có thể ghé sân Qk7 vào lúc 10h sáng đến 14h nhé, vào mỗi buổi sáng Chủ nhật hằng tuần.
Còn ko thì buổi chiều, từ 16h đến 19h trên sân Đào Duy Anh, quận PN nhé, gần đường Hồ Văn Huê đó các bác, cũng vào chủ nhật hằng tuần nhen.
Có gì các bác cứ call cho e nhé.
Thắng :0908-458-576.
E ở HCM nhé, Vũng Tàu, Phan Thiết hay Phan rang thì e có mặt ở đó cũng thường xuyên lắm..hehe...

Badamgiak23

Super V.I.P
Mê môn này quá,từ lúc ra trường tới giờ nghỉ có 1 tháng không chơi mà cứ thấy ngứa ngáy chân tay,tiếc là bác ở xa quá.:(
Hôm vừa rồi sang sân gần nhà làm trận mà về êm ẩm mất 3 ngày,chắc tại lâu không vận động.

nhatha

@loicuagio :hehe..nếu ở bến xe miền tay chắc bác biết sân Lan Vũ chứ nhỉ...lúc trước e cũng hay đánh ở đó, nhưng bây giờ thì xa quá nên đi ko nổi nữa..hehe..
@Badamgiak23 :hihi...Hải Phòng lúc trước có nhiều tay mạnh lắm, nằm trong đội tuyển quốc gia, nhưng sau này có lẽ do ko được đầu tư cho lắm nên bây giờ thấy chẳng còn ai nữa..hehe..hy vọng sẽ được tiếp chiêu cùng bác.

trongtints

Mình cũng thích môn này lắm nhưng ở tận Cần Thơ nên không offline với các pác được....he he he

nhatha

hic..hic..sao ko thấy bác nào ở SG hết nhỉ......PDA viet ít người chơi cầu lông vậy sao...

Anhtoitb

Đúng là môn em thích đó. Em ở Hải Phòng. Hôm nào anh em mình giao lưu mấy trận rồi làm bữa nhậu thì cũng hay đó. Trên PDAViet em biết có nhiều bác chơi cầu lông rất hay, ví dụ như: minhhieu - 1 vận động viên có tiếng trong ngành Bưu điện đó các bác ạ.

Anhtoitb

Vậy hum nào em với bác solo một trận tát ao nhé! Mời mấy bác trọng tài cho oai nữa nhé!

huythu

Ai có clip mấy trận cầu lông thi đấu quốc tế không? share cho anh em xem với! Vừa sướng mắt vừa học hỏi kinh nghiệm! hhihihi.

XuanLam

Em cũng rất mê cầu lông nhưng mà ở tận Gia Lai làm sao mà đánh với bác Nhatha được.

Status
Không mở trả lời sau này.