• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET DIAMOND ROM WM6.5 (CORE 23016)

Sonblack

Super V.I.P
PDAVIET ROM WM6.5

CE OS 5.2.23016 Build 23016.5.3.0 PV

=== For HTC DIAMOND ===

Lời cám ơn - Many thanks:
SM PhamQuang (so much)
SM BatKid (so much)

Hình minh hoạ - Illustrative Images:

Link đã có sẵn - The link is available now
DOWNLOAD ROM 23016
Password giải nén - Password for uncompress: Sonblack

Chúc vui!
Enjoy it!

Sonblack

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Rất tiếc Mình đã bán con này rồi!! Nếu còn Test Rom Mod SonBlack build còn gì bằng!! Con này có cái Dialer PhoneCavas 3.0.xxx hoàn chỉnh do TaChi build! Rất tuyệt!! Không biết Mod có add vào ko!! Ha !! Chúc mừng Rom mới cho Touch Diamond!!​

Sonblack

Super V.I.P
Bỏ lâu quá bây giờ quay lại đâm ra thiếu kiến thức trầm trọng. Đây chỉ là bản ROM dựa trên ROM gốc 2.03.401.2 cho Diamond (Europe) có thay đổi chút ít thôi! Tuy nhiên, điều cơ bản là ROM hoạt động tốt. Thanks AnhPhe076!

thangna

em dow về giải nén nó báo là The archive is either in unknown fomat or damaged.mong anh chỉ giúp. thank anh trước

songkhue

up xong cảm ứng không nhậy nữa. ấn muốn lủng màn hình luôn á. Không biết ai bị tình trạng như mình không.:(

nhh0612

Cho mình hỏi 1 vấn đề : Sau khi up rom thì máy ko đổ chuông or rung khi nhận cuộc gọi đến (mặc dù đã set ring > ok). Trong khi đó tin nhắn đến vẫn có chuông và rung bình thường. Có ai bị như mình ko vậy? Mong có ai đó giúp mình. Thanks.

huysmall

Bro Sonblack đã quay lại và cook cho Diamond ah? Thế các bản ROM Atom thì Sơn còn làm nữa ko?

Sonblack

Super V.I.P
Cho mình hỏi 1 vấn đề : Sau khi up rom thì máy ko đổ chuông or rung khi nhận cuộc gọi đến (mặc dù đã set ring > ok). Trong khi đó tin nhắn đến vẫn có chuông và rung bình thường. Có ai bị như mình ko vậy? Mong có ai đó giúp mình. Thanks.

Bản ROM này không bị tình trạng như bạn nói. Đã test trên 2 máy khác nhau trước khi giới thiệu ROM. Hãy thử up rom lại!

thangna

cảm ứng đúng là không nhạy, windows Defaut không được, anh sơn xem hộ giúp cái.

anhdep

giao diện bản này nhìn chung khá ổn. tùy nhiên bản này tốc độ chạy có vẻ châm hơn bản 21728. có thể do tích hợp nhiều chương trình nên ko rõ. nhưng cái nhìn rõ nhất là sau khi rom xong thì ổ bị chiếm khá nhiều dữ liệu và cũng ko hiển thị hết. cụ thể là với bản 21728 thì nó báo tận 118mb và còn thừa tận 101mb free. còn với bản này chỉ báo 94mb và còn thừa có 68mb free. điều đó cũng đủ để bản nào có thể chạy nhanh hơn rùi
g

Chỉnh sửa cuối: