• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET HÀ NỘI ĐÂU RỒI?

ancola66

Super V.I.P
Sắp đến ngày kỉ niệm PDAViet tròn 4 tuổi mà PDAViet Hà nội vẫn im lặng như tờ thế này:-?. Miền Trung và miền Nam đang ầm ầm lên kia kìa:p . Đề nghị ban Tổ chức Sự Kiện Cậu lạc bộ PDAViet Hà nội nhúc nhích :D

NguyenTu

Super V.I.P
Mod off hình như chuẩn bị lấy vợ anh ạh, có lẽ lại phiền đến SUPPER VIP NguyenQuang thôi anh Ân ơi!!

PhamQuang

Manager
Mod off hình như chuẩn bị lấy vợ anh ạh, có lẽ lại phiền đến SUPPER VIP NguyenQuang thôi anh Ân ơi!!

Lễ kỷ niệm này không lẽ các SM, AM,..: LuongQuang, Ancola66, NguyenTu, longgiang81... không tổ chức được sao?

Các SM&AM mà đứng ra tổ chức sẽ gây phong trào về kỹ thuật tốt hơn nhiều đấy.

NguyenTu

Super V.I.P
Lễ kỷ niệm này không lẽ các SM, AM,..: LuongQuang, Ancola66, NguyenTu, longgiang81... không tổ chức được sao?

Các SM&AM mà đứng ra tổ chức sẽ gây phong trào về kỹ thuật tốt hơn nhiều đấy.

cháu sẽ trao đổi với ADMOD Ancola để có thể tổ chức sớm!!

NgocHoan

Tổ chức ở Hà Nội thật tuyệt không biết em có về kịp tham dự không nhỉ , mà hình như các bác vẫn chưa thống nhất địa điểm ? off song mà uống thì tuyệt ..\-/

ruavang10kg

Tiếc quá, năm nay ko tham gia được rồi. Hi vọng offline 6 năm PDAviet mình mới có mặt được.

DuaBeo35

Hà Nội buồn tẻ nhỉ phong trào có vẻ đi xuống quá. Các anh em quán Hà Nội đâu rồi :D

Hungnokia3300

Well-Known Member
Hix, lâu lắm rồi không thấy phong trào offline HN gì cả. Không biết đợt này có gì mới không nữa

lonebeast

Hay đấy!
P/s bác hungnokia3300: em qua có được giảm giá gì không cho vụ off chui nhỉ;;)