• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET - I8000 WM6.5 ROM (28008.5.3.0)

Status
Không mở trả lời sau này.

hungadams

Trên cả tuyệt vời, thanks anh Sơn nhìu. Hy vọng Tết con Cọp này anh Sơn cho ra lò ROM cook IL5 with HD2=)), hehe sao mà tham thế.

cũng đang chờ cái này nè,công việc phải dùng PDA nhiều nên k dám UP ROM tùm lum,mất dữ liệu mà phải caid lại mất time.Đợi bản này ra là UP ổn đinh luôn

milo

PDA Part1 và 2 giải nén có tên như nhau thì làm sao nữa các bác?

hackbabe

PDA Part1 và 2 giải nén có tên như nhau thì làm sao nữa các bác?

bạn down hết về, giải nén thì PDA part 1 và part 2 sẽ thành 1 file.
bật octans lên, nạp các thành phần vừa down theo tên tương ứng,
ấn nút detect sau đó tắt nguồn Omnia , và cắm usb , ấn tiếp nút download và wait 10phút.

milo

bạn down hết về, giải nén thì PDA part 1 và part 2 sẽ thành 1 file.
bật octans lên, nạp các thành phần vừa down theo tên tương ứng,
ấn nút detect sau đó tắt nguồn Omnia , và cắm usb , ấn tiếp nút download và wait 10phút.

Ý bạn nói sẽ thành 1 file tức là phải dùng phần mềm nối 2 file part 1 & part 2 lại hả? Xin bạn hướng dẫn rõ thêm tí!

dinhtuaneib

Ý bạn nói sẽ thành 1 file tức là phải dùng phần mềm nối 2 file part 1 & part 2 lại hả? Xin bạn hướng dẫn rõ thêm tí!

Hi,

Bạn chỉ việc dùng chương trình giải nén file 1 là nó tự động giải nén cả file 2 và nối hai file này thành 1 file PDA thôi.

kietva

Chừng nào trang micro soft mới có bản chính thức Wm 6.5 cạnh tranh với bác Son nhể :p

secanny

Đang thực hiện build 21884 trên cơ sở IL5! Chờ vài bữa anh em nhé! :D

Như là mơ vậy, thanks anh nhiều. Chúc anh sức khỏe dồi dào để cook ROM cho mọi người. Chúc anh có 01 đêm Giáng sinh thật tuyệt vời nhá!

hongty

Đang thực hiện build 21884 trên cơ sở IL5! Chờ vài bữa anh em nhé! :D

Đúng như là mơ !, bản vừa rồi sử dụng good nhưng pin đốt nhanh quá, không kịp sạc lun, hy vọng bản mới trên nền IL5 sẽ cải thiện được điều này, Merry Xmas and Happy new year !

hackbabe

Thử dùng I8000k với tai nghe Bluetooth AV890 ( 350K) , dùng tốt nghe nhạc và thoại.

Sonblack

Super V.I.P
Pin của I8000 là trâu bò nhất trong tất cả các dòng máy đấy các bác nhà ta ạ! Sao lại chê vậy ta! :-??

Status
Không mở trả lời sau này.