• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PES 2012 Pro Evolution Soccer v1.0.1 (Android) mediafire (Cập nhật v1.0.5)

gapda

tại sao link ko sài đc vậy nhỉ.... ko dow đc bác nào cho xin cái link khác đi

jonyhoanganh

Cái fifa 12 đồ hoạ cũng chả hơn gì PS, chỉ được cái có nhiều động tác kĩ thuật mà nó nặng gấp 10 lần PS. :-??

venusian

Moderator
Cập nhật PES 2012 Pro Evolution Soccer v1.0.5

Hướng dẫn cài đặt:
  1. Tài file PES 2012 - Venusian.apk
  2. Cài đặt file APK
  3. Tải file pes2012 - Venusian.rar
  4. Giải nén và copy thư mục com.konami.pes2012 theo đường dẫn sdcard/Android/Obb
  5. Mở Game và thưởng thức!

Lưu ý: Pass Download: PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

model91

sao file 1.0.5 này lớn thế nhỉ, bản 1.0.4 có hơn 5mb

Last edited by a moderator:

tuan_manh_1986

Chủ thớt cho hoi sao dow bản co file data giải nén k co file apk vậy saô cài đặt đây chủ thớt.

Chủ thớt cho hoi sao dow bản co file data giải nén k co file apk vậy saô cài đặt đây chủ thớt.
Data thì không có file .apk đâu mà bạn chép nguyên thư mục com.konami.pes2012 vào thẻ nhớ theo đường dẫn Android/Obb nhé. Còn file .apk thì để riêng chứ không chung với file data.

tuan_manh_1986

sao mình giải nén thì chỉ co file nhu bạn nói mà k có obb dau.:((

mình dã làm nhu bạn nói mà chỉ có file này com.konami.pes2012 k tháy file file obb va file apk thì dau tháy nàm chõ nào chỉ mình vói

sao mình giải nén thì chỉ co file nhu bạn nói mà k có obb dau.:((

mình dã làm nhu bạn nói mà chỉ có file này com.konami.pes2012 k tháy file file obb va file apk thì dau tháy nàm chõ nào chỉ mình vói
Bạn phải tạo thư mục con Obb trong thư mục Android trên thẻ nhớ rồi sau đó copy file com.konami.pes2012 vào thư mục con Obb đó.

Còn link file cài .apk đây http://www.mediafire.com/?7iai77ip20ixr89.

dtp1111

HD2 CHƠI ĐC KO NHỈ???

Bạn vui lòng không được viết chữ in hoa toàn bài viết nhé. Cảm ơn.