• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí Pguider phiên bản mới

saodoingoi142

Moderator
đăng kí lấy key như thế nào hả các bác........?

Bạn hãy chú ý đọc kĩ hướng dẫn bài phía bên trên mà chủ Topic đã nói,hoặc bạn có thể dùng chức năng Gửi tin nhắn riêng ở phía dưới nick để đăng kí lấy K@y nhé!!!;;)

nganha_vn2002

phần mềm lâu rồi chưa có update trong khi các tỉnh thành phố( kể cả HN) thì "update" đường phố luôn àh! bao giờ bản 2010 mới có đây hay nghỉ luôn rồi lần trước hỏi thì kiu ra tết là có giờ cũng còn vài tháng nữa là tới tết típ theo rùi mà vo trang web vãn chỉ thấy bản 2010 là :"coming soon" chẹp chẹp ! rầu

peacewar

phần mềm lâu rồi chưa có update trong khi các tỉnh thành phố( kể cả HN) thì "update" đường phố luôn àh! bao giờ bản 2010 mới có đây hay nghỉ luôn rồi lần trước hỏi thì kiu ra tết là có giờ cũng còn vài tháng nữa là tới tết típ theo rùi mà vo trang web vãn chỉ thấy bản 2010 là :"coming soon" chẹp chẹp ! rầu
Để cho ra một bản đồ hoàn chỉnh đâu có dễ,bạn phải biết là phải đi hết các con đường,đo đạc lên hình,xắp xếp,....Có bao nhiêu việc phải làm mà nước mình có đặc điểm là đào lên lại lấp rồi lại đào lên lấp,xây mới,.... thì sao có thể hoàn chỉnh một sớm một chiều được mà nước ta đâu có hẹp chứ.Chúng ta là người dùng phải biết thông cảm với nỗi vất vả của các kĩ sư lập trình chứ bạn,cứ kiên nhẫn chờ đi bạn.Bản PGuider 2010 sẽ ra trong năm nay thôi,hy vọng kỉ niệm 1000 năm Thăng Long thì Pguider 2010 cũng sẽ hoàn thành.\-/

anglelove_199x

Để cho ra một bản đồ hoàn chỉnh đâu có dễ,bạn phải biết là phải đi hết các con đường,đo đạc lên hình,xắp xếp,....Có bao nhiêu việc phải làm mà nước mình có đặc điểm là đào lên lại lấp rồi lại đào lên lấp,xây mới,.... thì sao có thể hoàn chỉnh một sớm một chiều được mà nước ta đâu có hẹp chứ.Chúng ta là người dùng phải biết thông cảm với nỗi vất vả của các kĩ sư lập trình chứ bạn,cứ kiên nhẫn chờ đi bạn.Bản PGuider 2010 sẽ ra trong năm nay thôi,hy vọng kỉ niệm 1000 năm Thăng Long thì Pguider 2010 cũng sẽ hoàn thành.\-/

đ1ung rồi.nước mình đường xà ngoằn ngoèo.ko dễ đâu.mà pn này có thêm chức năng định vị nữa thì hay nhỉ?

thanga1012

Ô thế topic này "teo" rồi à??? Mình vừa đăng ký con N70 của mình phiên bản 2009, đăng ký lấy active k@y lâu rồi mà chờ dài cổ không thấy hồi âm. Hình như công ty Pydod giải tán rồi hay sao ấy. Mình gọi điền đến số điện thoại trên trang web thì tổng đài báo là số không có, hay thật. Bác chủ thớt xem thế nào chứ E thấy phần mềm này hay lắm, trước E dùng quen rồi mà, bị mất máy nên giờ phải cài lại, giúp E cái active k@y cái nhé, E dùng 2009 cũng thấy viên mãn lắm rồi, số IMEI của Em là: 359381006973813
E dùng máy Nokia N70. Email của E là thanga1012@gmail.com
Em cám ơn bác trước ạ! Mong sớm nhận được hồi âm của Bác.

Chú ý cách post các từ "nhạy cảm K@y" trên Diễn đàn bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

quyettmp

Hi các bác,
Sau một thời gian phát triển sản phẩm cộng với những ý kiến đóng góp rất qúy báu từ các bác trên diễn đàn này. Tụi em đã hoàn thiện được phiên bản mới của sản phẩm Pguider – một phần mềm bản đồ hoàn toàn miễn phí. Với phiên bản này, tụi em cập nhât thêm tính năng dẫn đường 3D, dữ liệu bản đồ cũng được cập nhật trong phiên bản này. Hi vọng sẽ lại đón nhận những ý kiến từ toàn thể các bác trên diễn đàn.
Các bác vào link để chọn cho mình file cài đặt phù hợp với Model điện thoại của bạn.
Tất cả các ý kiến đóng góp và thảo luận xin gửi vào trong diễn đàn của PyDod hoặc gửi mail trực tiếp (contact@pydod.com) để được trả lời nhanh nhất.
Dưới đây là một số image về sản phẩm:

Hoặc các bác vào link video xem demo: http://clip.vn/watch/Ban-do-so-PGuid...i-dong/Wnew,vn hoặc http://video.tamtay.vn/video/play/297959 hoặc http://www.youtube.com/watch?v=9zVj0r6JdBk

Cám ơn tất cả các bác
JustEnough

Nản quá, chưa biết mặt mũi cái bản đồ đó ntn!!! Gửi thông tin cả tháng nay mà mình đã thấy reply lại đâu, ít ra cũng phải cho dùng thử chứ???