• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm chỉnh sửa ảnh và chụp hình hàn quốc

ngocthanhdhgtvt

ùh đó bạn ơi , cái này ít flamer , bạn có flamer thì up lên nha , mình vào trang chủ up flamer qua mobile nhưng không up được , nếu ai có flamer thì người đó đúng là vị cứa tinh>:)

ngocthanhdhgtvt

Cac bác này lạ thât . Cũ nhân thanks la ok. Cần gì postpost baj cảm ơn chj. Rằc rôi
Posted via Mobile Device

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Mình có cài cho con 6péo của mình nhưng ko dùng được. Vào là bị bật ra.Ai có bị gjống như mình ko. Có ai fix lại cho mình được ko. Huhu

pác pot nốt frame của nó đi phần mềm này có lâu rùi mà
mặc định chỉ có bao nhiêu đó thôi bạn àh , không thể thêm nhiều hơn nữa. khi dùng pm bạn dùng GPRS kết nối đến trang chủ xem thử có frame mới không là biết mà nói thật chứ mình kết nối hoài mà vẫn không thấy có update frame của trang chủ:O

Whinny

anh ui zai nen tu duôi .sis thanh duoi jar nhu the nao bao em voi ?
Áh.. Hình như bạn nhầm box rùi thì phải,
File. Sis là file cài đặt rùi nè,
Và Không cụm từ "giải nén từ đuôi sis thành đuôi jar" như bạn nói đâu nhé,;;)
Posted via Mobile Device

manhtuan161090

chính xác đấy ạ, nếu là đuôi .rar thì phải dùng winrar giải nén, còn nếu là .jar.7z hoặc .sis.7z hay .jad.7z thì như các pro hướng dẫn là down về rồi "rename" đổi tên nó, xóa đuôi .7z đi là được thôi ạ

tuanquangtri

Hic bạn đưa thông tion gì toàn tiếng anh anh em nào yếu yếu sao hiểu được chứ.Tớ xin tạm lượt dịch lại chút bài này như sau :
Trình duyệt, xem và tổ chức các hình ảnh và hình ảnh với hình ảnh nhanh nhất và hay nhất xem trong Symbian S60. Xem JPEG, hoạt hình gif, bmp vv đầy màn hình, luôn luôn trên nền, trình chiếu ...

Đơn giản chỉ cần nhanh nhất và hay nhất xem ảnh cho Symbian Series 60. Zensis PhotoRite xem là những gì bạn phải có nếu bạn là để xem và duyệt hình ảnh với tổng số kiểm soát - nhanh và mịn. Các tính năng chính bao gồm:

Xem thêm hình nhỏ trong một màn hình - trình duyệt từ 3, 9, 16, 25, tới 64 hình ảnh cho mỗi màn hình!

Hình nhỏ, tải tại nền - bắt đầu điều hướng mà không có sự chậm trễ!

Hỗ trợ các định dạng ảnh gif, gif, bmp, jpeg, mbm .

Đặt làm hình nền thông minh với xén.

Sao chép, Di chuyển, Xoá, Đổi tên, Thư mục mới.

Sắp xếp các hình ảnh theo ngày, tên, kích cỡ.

Phóng lớn trong và ngoài đã ảnh trong khu vực tối đa xem!

Gửi MMS, Email, Bluetooth, hồng ngoại trực tiếp!

Rotation hình ảnh, thay đổi kích thước

Chọn nhiều tập tin để xóa / gửi / động hiển thị

Với chuyên môn của chúng tôi trong xử lý hình ảnh, chúng tôi có thể tối ưu hóa hình nhỏ, đang được tải xuống và làm cho hệ thống của chúng tôi hình nhỏ, tốt nhất và nhanh nhất bao giờ nhìn thấy!

Hình nhỏ tải on-the-fly, người dùng có thể duyệt hình nhỏ xung quanh ngay lập tức mà không cần phải chờ đợi trong danh sách các hình nhỏ để hoàn tất tải.

Hiển thị đến 64 ảnh cho mỗi màn hình

4 chế độ hình nhỏ: 1x3, 3x3, 4x4, 5x5, 8x8

Hình nhỏ, tốc độ tải nhanh nhất

Sắp xếp các hình ảnh theo ngày, tên, kích cỡ

Tương phản đúng , không đồng đều / theo xúc, màu sắc, thấp Ngược lại, vấn đề haze.

Tất cả đều có một cái nhấp chuột

Zensis PhotoRite xem được nhiều định dạng hình khác nhau:

Jpeg, bmp, mbm, vv

Xem các tính năng tuyệt vời

Zensis PhotoRite Viewer cho phép bạn xem các bức ảnh của bạn và hình ảnh mịn kiểm soát tuyệt đối với:

Luôn luôn trên nền

Phóng lớn trong và ngoài trong khu vực tối đa xem

Tự động xoay màn hình đầy đủ

Họ và màn hình hiển thị động

Xem thêm tính năng

Gửi MMS, Email, Bluetooth, hồng ngoại trực tiếp! *

Xem toàn bộ màn hình: tự động xoay để sử dụng tối đa. hiển thị khu vực

Đặt làm hình nền thông minh với xén.

Sao chép, Di chuyển, Xoá, Đổi tên, Thư mục mới.

Không giới hạn Hoàn tác / Làm lại trong chế độ chỉnh sửa!

Sắp xếp các hình ảnh theo ngày, tên, kích cỡ.

Rotation hình ảnh, thay đổi kích thước

Chọn nhiều tập tin để xóa / gửi / động hiển thị

Miễn phí thêm cho các công cụ: Torch, Mirror và lịch!

Dễ sử dụng Giao diện người dùng

* Thật sự phụ thuộc vào sự lựa chọn cầm tay hỗ trợ.

Thiết bị tương thích
Nokia 3230
Nokia 6260
Nokia 6600
Nokia 6620
Nokia 6630
Nokia 6670
Nokia 6680
Nokia 6681
Nokia 6682
Nokia 7610
Nokia N70