• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Copy nhạc, phim mp4 trực tiếp vào iPhone

page

iPhone Transfer
Mã:
http://www.mediafire.com/?zemyonzf3wy
Từ giờ iphone đã trở thành ổ cứng chính thức bạn chỉ cần cắm iphone vào máy tính và coppy nhạc nhủ 1 ổ usb,tức là muốn coppy nhạc vào iphone bạn ko cần dùng tới itune nữa

Mr_Tommy

cái này có lưu lại nhưng bản nhạc cũ đc ko bạn hay cũng như itune mất hết dữ liệu cũ :|

AquaSta

Moderator
cái này có lưu lại nhưng bản nhạc cũ đc ko bạn hay cũng như itune mất hết dữ liệu cũ :|

cùng câu hỏi như trên. có lấy được những bản nhạc cũ.

iTunes xóa mất dữ liệu là vì trên iPhone có nhạc nhưng trong thư viện nhạc iTunes trên PC không có nhạc. iTunes quản lý theo khái niện Sync (đồng bộ) nghĩa là cả hai bên phải giống nhau. Vì thế nếu không có trên máy tính thì nó xóa đi. Bản iTunes mới 9.2 hình như đã tự động copy ứng dụng có trên iPhone mà không có trên PC sang PC rùi. Còn nhạc thì mình chưa thử dùng chương trình khác iTunes copy.
Còn chương trình này chắc chắn là ko làm mất như iTunes

daolong83

Cám ơn vì đã chia sẻ!
Mình thấy rất hay!
Càng ngày Iphone càng có nhiều tool hỗ trợ!
Thích thật!

son9ett

minh co con iphone4 update len 50.1 bb 04.11.08 co the lam cach nao de xai duoc ko vay cac bac.nho cac bac chi giao gium em.cam on cac bac nhiue lam nhe