• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHần mềm Ghi âm không giới hạn cho S60 Việt hóa by LQT !

Thangnd31082

Tính năng thì quá rõ ràng rồi phải không các mem ?
Thông thường phần mềm ghi âm trên một số máy S60 như 6260, 3230, 7610 chỉ cho phép ghi âm với thời lượng tối đa là 30 giây hoặc 1 phút trong khi có những cuộc giao dịch thực hiện lại cần nhiều hơn thế !
Đừng lo đã có PowerDictaphone 1.04 -Full_VI by LQT Một phần mềm tuy cũ nhưng tính năng tuyệt vời và giao diện hấy dẫn , có hỗ trợ phím nóng trong quá trình ghi âm , tin rằng bạn sẽ hài lòng!

Chưa có điều kiện test xem có đụng hàng hay không , nếu có xin các MOD vào cuộc giúp em ! Chân thành cảm ơn ự quân tâm của các MOD và anh em !=D>

Last edited by a moderator:

daoquangsu

Tính năng thì quá rõ ràng rồi phải không các mem ?
Thông thường phần mềm ghi âm trên một số máy S60 như 6260, 3230, 7610 chỉ cho phép ghi âm với thời lượng tối đa là 30 giây hoặc 1 phút trong khi có những cuộc giao dịch thực hiện lại cần nhiều hơn thế !
Đừng lo đã có PowerDictaphone 1.04 -Full_VI by LQT Một phần mềm tuy cũ nhưng tính năng tuyệt vời và giao diện hấy dẫn , có hỗ trợ phím nóng trong quá trình ghi âm , tin rằng bạn sẽ hài lòng!

Chưa có điều kiện test xem có đụng hàng hay không , nếu có xin các MOD vào cuộc giúp em ! Chân thành cảm ơn ự quân tâm của các MOD và anh em !=D>
Posted via Mobile Device
Cái này Hoàng Huy đã post rồi Thắng à

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Cái này Hoàng Huy đã post rồi Thắng à
Nếu là bản eng thì post trùng bài sẽ bị xoá. Nhưng bản VH thì ko sao đâu daoquangsu..Cứ để cho anh em có thêm lựa chọn nè.

daoquangsu

Nếu là bản eng thì post trùng bài sẽ bị xoá. Nhưng bản VH thì ko sao đâu daoquangsu..Cứ để cho anh em có thêm lựa chọn nè.
Posted via Mobile Device
Vậy cũng hay trước nay mình muốn post nhưng sợ trùng nên chẳng dám post

DreamLand

Posted via Mobile Device
Vậy cũng hay trước nay mình muốn post nhưng sợ trùng nên chẳng dám post
vậy thì hãy post ultimate voice recorder v2.3.5. phần mềm này em thích nhất nhưng hok biết đóng gói sao,đành phải tách ra gói riêng hai bản dành cho v1 và v2,tiện đây cho hỏi a e luôn nhé trong lúc đóng gói mình có các file sis khác nữa nằm trong thư mục siscomponents,thì cách đóng gói thế nào để file sis đó hoạt động khi intall phần mềm,thanks...

Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Bản Việt hóa khác bản tiếng EN em nhé, cứ vô tư mà post chứ, Miễn là không trùng trong BOX thôi.

Phải nói là kô post trùng topic chứ :D, nếu mà kô cho post trùng box thì phải post ở đâu? Chỉ có mỗi 1 box Việt hóa mà,..

Thuongbincute

Tình hình la mình cài vào 2 máy nokia 6680 va 7610 ko thể sử dụng được,nó ko hoạt động,mình đã cố gắng vẫn ko hoạt động ? √? ?

saodoingoi142

Moderator
Máy nokia 515 có cài ghi am cuọc gọi được không các bạn ơi

Ở dòng máy Nokia 515 này thì đây là loại máy điện thoại phổ thông, thuộc dòng Series 40 nên không thể cài được phần mềm Ghi âm này hay các phần mềm tương tự khác thuộc dòng SYMBIAN S60v2 hoặc cao hơn bạn nha!!! ;;)