• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm học tập "Chợ Bài Tập"

testsstore

Mình mới làm android client cho trang web www.testsstore.com . Tests Store là trang web giúp các giáo viên/chuyên gia tao các bài tập, bài kiểm tra và học sinh/người học có thể làm các bài tập này trực tuyến hoặc tải về điện thoại và làm ngoại tuyến (không cần kết nối internet)

Mình nhờ mọi người test dùm 2 chức năng : làm bài trực tuyến vào làm bài ngoại tuyến

Để thực hiện chức năng làm bài trực tuyến, các bạn làm theo các bước sau: (chú ý, điện thoại phải kết nối internet)

Từ màn hình chủ các bạn click vào nút "Browse":

Danh các các phân mục sẽ hiện ra, các bạn chọn phân mục lớn và phân mục con, danh sách các bài tập trong phân mục con sẽ hiện ra

Sau đó các bạn chọn bài bất kỳ, thông tin về bài tập đó sẽ hiện ra

Để bắt đầu làm bài, các bạn nhấn nút "Take", để tải bài về, các bạn ấn nút "Download"

Sau khi làm bài xong, các bạn sẽ nhận được kết quả cũng như đáp án

Để xem danh sách các bài đã tải về, các bạn ấn vào mục My Downloads ở màn hình chủ (máy không cần kết nối internet nữa)

Danh sách các bài bạn đã tải sẽ hiện ra.

Các bạn chọn bài cần làm và quá trình làm bài tương tự như làm bài trực tuyến

Trong quá trình thử nghiệm, nếu phát hiện lỗi, rất mong các bạn gửi một chút info cho mình (model máy, version android, tên bài test lỗi và một chút mô tả hoặc log của điện thoại) để mình hoàn thiện sản phẩm hơn.

Đây là link download phần mềm: http://www.testsstore.com/app/testsstore.apk

Hoặc sử dụng QRCode sau:

Cảm ơn trước sự giúp đỡ của các bạn