• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm IRRemote 1.06 và thắc mắc cần giải đáp !!!

tonyteodn

Hôm qua tôi có cài đặt phần mềm IRremote 1.06 cho con P910i, tôi đã làm theo đúng hướng dẫn và đã registry code xong xuôi rùi.Nhưng khi sử dụng thì lại ko có tác dụng dù chương trình vẫn chạy tốt và máy của tôi vẫn ko có gì hư hỏng.tôi không biết cần phải thêm những phụ kiện hay phần mềm nào nữa ko?,hoặc nó có kỵ phần mềm nào mà tôi đã cài ko (photorite3.0,advance device lock...,tracker 4,camereFX).Anh em nào biết thì giúp mình với.Cảm ơn nhiều.;;)

gintamarchen

Bạn đã chọn đúng loại thiết bị chưa vậy. Không phải cái nào nó cũng hỗ trợ đâu

nguyenphong0

tra lo iiremot

Hôm qua tôi có cài đặt phần mềm IRremote 1.06 cho con P910i, tôi đã làm theo đúng hướng dẫn và đã registry code xong xuôi rùi.Nhưng khi sử dụng thì lại ko có tác dụng dù chương trình vẫn chạy tốt và máy của tôi vẫn ko có gì hư hỏng.tôi không biết cần phải thêm những phụ kiện hay phần mềm nào nữa ko?,hoặc nó có kỵ phần mềm nào mà tôi đã cài ko (photorite3.0,advance device lock...,tracker 4,camereFX).Anh em nào biết thì giúp mình với.Cảm ơn nhiều.;;)
22222222222222222222ll 0987336171 hat pm cho tui se giup ban tocxu_yb@yahoo.com