• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nâng cấp mắt chụp cho A925

tdmavth175

Các huynh ơi, đệ có một thằng bạn dùng P900, nó kiếm được phần mềm photo acute nâng cấp mắt chụp lên 1,3 mp, nét kinh khủng. Đệ có 1 con A925 (cài phần mềm giả lập id P900) ,thế nhưng chả hiêu tại sao khi cài xong cái photo acute , click vào đó thì nó lại không chạy. Liệu có huynh nào có phần mềm nâng cấp mắt chụp cho A925 thì cho đệ với !!:D

SirKojiro

Các huynh ơi, đệ có một thằng bạn dùng P900, nó kiếm được phần mềm photo acute nâng cấp mắt chụp lên 1,3 mp, nét kinh khủng. Đệ có 1 con A925 (cài phần mềm giả lập id P900) ,thế nhưng chả hiêu tại sao khi cài xong cái photo acute , click vào đó thì nó lại không chạy. Liệu có huynh nào có phần mềm nâng cấp mắt chụp cho A925 thì cho đệ với !!:D

Thông báo với bạn P900 là ống kính VGA làm sao mà nâng mắt chụp lên 1.3M đây????? Đó là phần cứng mà!
Cái phần mềm mà bạn của bạn cài sử dụng phương pháp nội suy để nâng độ phân giải lên nhưng cho hình ảnh ko tốt (hãy zoom để nhìn thấy nhiều sạn hơn ;) ) Hãy chụp một ảnh 1.3M thật và so sánh đi nhé.

ngandoimu

Đúng là ống kính của máy này không phải loại 1.3MP thì không thể chụp nét được như 1.3MP xin đâu. Cài phần mềm vào chỉ là dùng nội suy để trông ảnh nét hơn thôi. Phần mềm nội suy thì hình như trên mạng nhiều mà.
Còn bác muốn cài vào thì bác phải có mấy cái Platform của P8xx và P9xx đưa vào máy thì mới cài được mấy cái phần mềm đó