• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHẦN MỀM NGHE NHẠC ONLINE KXTHALL V1.0.1

tx186n

Đây là phần mềm nghe nhạc online tich hợp nhiều chức năng xem ảnh, đọc báo. Khi mở phần mềm ta sẽ thấy có 9 icon ứng với những chức năng tương ứng. Đây là phần mềm tiếng hoa nhưng rất dễ sử dụng. Để nghe nhạc các bạn bấm vào icon hình đĩa nhạc, phần mềm sẽ tự tìm nhạc và các bạn bấm vào tên bài hát để nghe, có cả nhạc quốc tế nhưng không có nhạc Việt Nam. Ngoài ra phần mềm còn có chức năng tìm kiếm bài hát rất hay. Các bạn tự khám phá thêm nhé. Hình sẽ up sau vì máy không có phần mềm chụp ảnh màn hình.

Cảm ơn bạn đã chia sẻ, tuy nhiên để bài viết đầy đủ đúng Nội qui, bạn nên thêm hình minh họa của phần mềm vào bài viết bạn nhé!

Chỉnh sửa cuối:

tx186n

Các bạn có thể chỉ mình cách up tập tin đính kèm bằng điện thoại không?

DreamLand

Phần mềm nghe nhạc này mình Việt hóa sắp xong gòi, đang nhờ anh TruBic sửa mbm nà! ^^
Phần mềm khá hay, có thể so sánh với TTPOD!

DreamLand

Các bạn có thể chỉ mình cách up tập tin đính kèm bằng điện thoại không?
quên nữa, điện thoại thì chỉ có cách duy nhất là dẫn link chứ không thể úp file đính kèm bạn à ^.
bạn thêm hình minh họa nữa nha! Cảm ơn bạn!

tx186n

quên nữa, điện thoại thì chỉ có cách duy nhất là dẫn link chứ không thể úp file đính kèm bạn à ^.
bạn thêm hình minh họa nữa nha! Cảm ơn bạn!
[vì ko thãy ai vh nẽn up lẽn để mấy pro xử nó]Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
[vì ko thãy ai vh nẽn up lẽn để mấy pro xử nó]Posted via Mobile Device
Thật sự mà nói pm này có 1 đống file Mbm cần phải sửa nên sẽ mất rất nhiều thời gian, nên trubic sửa xong sẽ đưa dreamland up ngay, các bạn chờ nhé.

culong007

Đây là phần mềm nghe nhạc online tich hợp nhiều chức năng xem ảnh, đọc báo. Khi mở phần mềm ta sẽ thấy có 9 icon ứng với những chức năng tương ứng. Đây là phần mềm tiếng hoa nhưng rất dễ sử dụng. Để nghe nhạc các bạn bấm vào icon hình đĩa nhạc, phần mềm sẽ tự tìm nhạc và các bạn bấm vào tên bài hát để nghe, có cả nhạc quốc tế nhưng không có nhạc Việt Nam. Ngoài ra phần mềm còn có chức năng tìm kiếm bài hát rất hay. Các bạn tự khám phá thêm nhé. Hình sẽ up sau vì máy không có phần mềm chụp ảnh màn hình.
sao tui giai nen 0 dc

nguyenkypual

tai sao co nhieu phan mem minh dwonload khong duoc vay cac ban

Chú ý viết bài có dấu đầy đủ bạn nhé!!!

Last edited by a moderator: