• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nhắc thời gian gọi

hai_phanthiet

bản này được bạn truongx up lên khá lâu rồi mà ko thấy các pro việt hoá nên mình mạo muội việt hoá mong mọi người đừng cười :D
Tính năng : nhắc phút gọi theo thời gian định trước để có thể kiểm soát được thời lương cuộc gọi
Chi tiết Xem tại đây
Bản này đã được cr@ck bởi KEN và đã được mình việt hoá gần như hoàn toàn nhưng vì không pro English nên từ ngữ nghe hơi thô. Ai thấy có ích thì cho mình xin cái Thanks nha 

View attachment 187303View attachment 187304View attachment 187305

Download Call_Assistant_2.01.S60.SymbianOS7_Cr@ck_and_Vh_by_hai_phanthiet.sis

h04ngl0ng

Cảm ơn bạn rất nhiều nhưg mà nhữg lúc mải nói chuyện thì làm sao mà đề ý đc nhữg tiếg tút...Tút đc.Dùg cái time out nó tự độg ngắt lun.Kái này mà tự ngắt cuộc gọi luôn thì tuyệt

Zkedautinhz1

Cảm ơn bạn rất nhiều nhưg mà nhữg lúc mải nói chuyện thì làm sao mà đề ý đc nhữg tiếg tút...Tút đc.Dùg cái time out nó tự độg ngắt lun.Kái này mà tự ngắt cuộc gọi luôn thì tuyệt

Bản này dịch chưa chuẩn, " tự bắt máy " để là có và đặt thời gian nó sẽ tự ngắt.

hai_phanthiet

Bản này dịch chưa chuẩn, " tự bắt máy " để là có và đặt thời gian nó sẽ tự ngắt.

Mình đã nói là ko pro English nên dịch ko đc chuẩn rồi mà, dù sao mình cũng cám ơn và sẽ tiếp thu ý kiến của bạn :D