• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy cho smartphone, dành cho a e, muốn nghịch

miraculous

Trước khi up mình muốn khuyến cáo các bạn, phần mềm này mình sưu tầm dành cho smartphone chỉ để chinh chiến với các đối tượng làm phiền mình.
Mong các bạn đừng nên đi phá hoại người khác, vì văn minh lịch sự của a e PV, các bạn nên tôn trọng người khác, ko nên quấy phá người khác trừ những thằng gây chiến trước thì cứ tự nhiên cho nó chết :D
mình up phần mềm mang tính chia sẻ, mình ko chịu trách nhiệm cho hậu quả về sau!
Mod thấy bài ko tốt xin hãy move giúp, vì thấy các mem có nhiều người hỏi phần mêm này nên mình up lên
mong mọi người nên giữ đc sự văn minh của a e PV.

beyw2003

Hjhj, cái này ai sài chưa sao hok có ý kiến gì hết vậy:D Thanks share! Chưa sài thử:(

miraculous

Hiện tại mình đã test thử trên các dòng máy S620 và C720w thì ko thấy lỗi, vẫn dùng tốt, hehe, còn các máy khác ko có để thử :D

hjr4m3kj

con s620 dùng wm 6.5 của mình thỳ ko thể nào chạy đc.ko hiểu tại sao.bác nào biết chỉ mình với.:D

miraculous

con s620 dùng wm 6.5 của mình thỳ ko thể nào chạy đc.ko hiểu tại sao.bác nào biết chỉ mình với.
mình cũng dùng bản 6.5 mà, vẫn dùng đc hixhix
Làm sao để gọi, để nhá máy đây????
bạn bật chương trình này lên, ô đầu tiên nhập số điện thoại
ô repeat nhập vào số lần cần nháy
ô calling Time đặt là 5
ô Break thì 1 là ok, 2 cũng đc
sau đó ấn vào wrukwiaj chọn by calls rồi vứt máy đó đi chơi hihi
hiện tại mình vẫn chạy đc, set thử <1000 lần vẫn ok hehe

miraculous

thế cái này là dùng cho symbian hay Window mobile
hixhix không biết bạn có biết bạn đang ở diễn đàn nào không nữa!
đây là chuyên mục dành cho window mobile, chi tiết cho dòng Smartphone
hixhix ^^!

hoangsanhvn

Bạn nào cài mà sử dụng không được là chưa cài Microsoft .NET Compact Framework 3.5 RTM, do mới viết lần đầu nên không biết đưa file lên mà đưa link để qua trang khác thì sợ bị del nick , nên anh em chịu khó tìm file sau : NETCFv35.wm.armv4i.zip.