• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Nimbuzz 3.3.1(5047) cho S60V3 đã Việt hóa

HHT2010

:DPhần mềm Nimbuzz 3.3.1(5047) cho S60V3 đã Việt hóa

Nimbuzz là phần mềm Điện thoại di động cho phép bạn gọi điện, chat, gửi tin nhắn và gửi các tập tin miễn phí. Bạn có thể xếp đặt lại với nhau tất cả các bạn bè đã liệt kê trên Windows Live Messenger (MSN), Yahoo Messenger, GoogleTalk, Facebook, Myspace, trong 1 chỗ duy nhất. Thống nhất thông tin đăng nhập và danh sách bạn thân duy nhất, với tất cả các tài khoản hiện có của bạn.

Xem trực tuyến với bạn bè của bạn, thực hiện cuộc gọi, chat, truy cập vào phòng chat, gửi tin nhắn offline, hình ảnh, âm nhạc và video.

Tiết kiệm tiền thay vì gọi trực tiếp, Nimbuzz sử dụng internet để bạn có thể thực hiện cuộc gọi miễn phí quốc tế đến bạn bè đang online trên danh sách của bạn. Bạn cũng có thể đăng ký tài khoản VoIP để gọi bạn bè của bạn trên điện thoại cố định và điện thoại di động.

Bạn bè của bạn trên bản đồ: chia sẻ vị trí của bạn và xem các địa điểm của bạn bè của bạn trên bản đồ. Hoàn hảo để sắp xếp một cuộc họp. Và còn vô số tính năng thú vị chờ bạn khám phá. Cài đè lên phiên bản có trên máy không cần tháo ra.

Tải về: https://www.box.com/s/0d8e48b8331c5cd814f2 (1,5MB)

vuong234

Member
HHT2010 ơi, S60v3 FP1 báo “ứng dụng không tương thích với điện thoại” bạn ạ, sau đó tự hủy cài đặt!

Bản này dành cho FP2 bạn ah!
Bạn HHT2010 ơi hình như trang Symb...net bị Anonymous đánh sập rồi hay sao ấy nhỉ? 2 ngày rùi mình không vào được;;)

Hostmicom

Member
Bạn HHT2010 ơi hình như trang Symb...net bị Anonymous đánh sập rồi hay sao ấy nhỉ? 2 ngày rùi mình không vào được;;)

Cám ơn bạn! Nhìn lại ảnh mới hiểu! Đang test bản việt hóa của bạn nè! Trang đó, mình cũng đã pm lão Kổi trên face, nhưng không thấy lão nói gì @@!

HHT2010

:D À! Mình cũng không để ý để kiểm tra signed cho mấy máy FP1 xem sao!
:D Hồi sáng vô được! Chắc bị về phần cứng chứ phần mềm thì k phải thông báo thế...