• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản Firmware 2.2.1 cho iPhone & iPod

• Thread starter evnd1
  • Ngày gửi

XuanTruong

Super V.I.P
tôi xai con 3g lock giờ vô tình úp lên 2.2.1 nên thành con ipop rồi có ai có cách nào làm cho nó trở thành iphone lai không vậy xin các phù thủy hảy ra tay làm phước thanks

Hiện tại thì còn phải CHỜ thêm thời gian nữa, Bạn cứ nghe nhạc và xem phim cho chán đi đã!:)):)):))

IPHONE12

sao fw gốc 2.2.1 dùng được 2 ngày thì trog mục Settings bị mất phần data cài đặt thông số GPRS có ai bị như vậy chưa xin chỉ cách khắc phục.

XuanTruong

Super V.I.P
sao fw gốc 2.2.1 dùng được 2 ngày thì trog mục Settings bị mất phần data cài đặt thông số GPRS có ai bị như vậy chưa xin chỉ cách khắc phục.

Hỏi một nơi thôi Bạn nhé, đã trả lời Bạn rồi đó!

tiennguyenduc

Muốn download iPod Touch 1G
Download Firmware 2.2.1 - iPod1,1_2.2.1_5H11_Restore.ipsw, nhưng link này bị die xin các bro chỉ hộ cho link nào còn sống. Đang rất cần vì tìm đủ loại cũng đều die cả, rất cần mong các bạn giúp cho. Thanks

bapdetieunhi

bác fix lại giùm em cái link ipod này nha ? link error
iPod Touch 1G
Download Firmware 2.2.1 - iPod1,1_2.2.1_5H11_Restore.ipsw
thanks

manhdesign

các pác pro tìm được thuốc chữa bệnh 02.30.03 chưa vậy,em chán nghe nhạc quá rùi.đã vậy máy em ko bít sao,cho xsim vào ko có sóng gió ji.toàn páo nosevenc em đã thử nhiều cái xsim khác nhau,nhưng vẫn vậy.:(:(

manhdesign

nghe thiên hạ bên diễn đàn cafe apple nói sắp unlock được 2.2.1 = phần mềm rồi phải ko vậy các pro.nói còn 5 ngày nữa là xong bản unlock.
em đang mong quá hic:-?

XuanTruong

Super V.I.P
nghe thiên hạ bên diễn đàn cafe apple nói sắp unlock được 2.2.1 = phần mềm rồi phải ko vậy các pro.nói còn 5 ngày nữa là xong bản unlock.
em đang mong quá hic:-?

Ở PV ta nói đầy ra đó! Chỉ với 3G Lock thui, còn 3G World và 2G thì đã phe phé roài!:))

bodyguard

Bác nào cò link F.W 2.2.1 cho ipod Gen 1 cho e xin với, mấy cái kia die hết rùi ...:((