• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phoenix

hhkkll

CHo em hỏi mình muốn chạy lại firm ware hiện tại của máy đc không? vd:máy n95 ò mình đang xài fw 31.0.017. giờ mình muốn chạy lại bản đó liệu có đc không? hay fai hạ firmware xuống rùi up lại? Nếu phải hạ thì làm ơn chỉ dùm em cách hạ cái. thanks! :)

Caominh171

CHo em hỏi mình muốn chạy lại firm ware hiện tại của máy đc không? vd:máy n95 ò mình đang xài fw 31.0.017. giờ mình muốn chạy lại bản đó liệu có đc không? hay fai hạ firmware xuống rùi up lại? Nếu phải hạ thì làm ơn chỉ dùm em cách hạ cái. thanks! :)

Hình như được đó bạn, chứ dùng Phoenix rất khó để hạ firmware, rất dễ die máy thôi

panrai

Super V.I.P
dòng BB5 hạ xuống thì hơi mệt à nhe bạn,mấy vần đề dowgar về đã có nhiều bạn ôm hận rùi đó bạn

hhkkll

dòng BB5 hạ xuống thì hơi mệt à nhe bạn,mấy vần đề dowgar về đã có nhiều bạn ôm hận rùi đó bạn

Hình như được đó bạn, chứ dùng Phoenix rất khó để hạ firmware, rất dễ die máy thôi

Cảm ơn 2 đại ka nha. đại ka nói dzay em cũng hok dám liều:(. Phoenix em up lên đc thì OK nhưng hạ thì chưa thử bao h:( dù trước h em đã up nhìu rùi:( hĩ.

hhkkll

anh ơi sao em chạy lại hok đc? Flashing>Firmware update> restore user product> không đc? anh biết cách chạy lại chỉ em với:( pó tay.

hhkkll

Có ACE nào chạy lại firmware hiện tại trên máy bằng Phoenix giúp em

Em muốn chạy lại fw hiện tại của máy mà không dùng box, liệu có đc không mấy anh chị em? em dùng n95_1 fw máy em là 31.0.017, do 1 số lỗi nên em mún chạy lại nó. có ai giúp em khộng :(

Thanks ace vì đã đọc bài.

Khoaaa

Em muốn chạy lại fw hiện tại của máy mà không dùng box, liệu có đc không mấy anh chị em? em dùng n95_1 fw máy em là 31.0.017, do 1 số lỗi nên em mún chạy lại nó. có ai giúp em khộng :(

Thanks ace vì đã đọc bài.

Nếu như bạn nói thì up đè lên đc mà ko cần phải hạ xuống. Lúc trước làm 1 lần cho N73 rồi.

Posted via Mobile Device

hhkkll

Nếu như bạn nói thì up đè lên đc mà ko cần phải hạ xuống. Lúc trước làm 1 lần cho N73 rồi.

Posted via Mobile Device

nhưng mà mình đã đè lên bằng phoenix nhưng không đc, thế mới chán.

vanesstin

N78 của mình v21.002 đang up lên v30.001 bằng phoenix 2009 thì bị thế này

Retry hoài không được
Bữa trước mình up bằng NSU cũng tới 15% thì PC không kết nối với ĐT
có ai chỉ mình up ĐT không?
Mình đã up thành công 1 con E 63.giờ con N78 này bị thất bại roài

habaolinh

Super V.I.P
N78 của mình v21.002 đang up lên v30.001 bằng phoenix 2009 thì bị thế này

Retry hoài không được
Bữa trước mình up bằng NSU cũng tới 15% thì PC không kết nối với ĐT
có ai chỉ mình up ĐT không?
Mình đã up thành công 1 con E 63.giờ con N78 này bị thất bại roài

Chuyển qua up = JAF đi.

congdat

Member

không cần hạ xuống đâu bạn , cứ up lại là dược;;)