• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng ACE

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

Phòng ACE là gì? Là phòng Anh Chị Em. Hehe. Ai có máu "mai chê", "mai ghế" thì quẹo vô đây để chia sẻ kinh nghiệm kưa cẩm, tán tỉnh... lẫn làm thế nào để quăng cục lơ hay... đá luôn 1 nửa thế giới nghen. Cũng như dự đoán xu hướng của Anh chị em trong tương lai

>:)>:)>:)>:)

fanyuan

Kinh nghiệm thứ nhất: một miếng khi đói bằng một gói khi no
có nghĩa là lâu lâu mới bật đèn xanh một chút thui, khè khè, bật wài nhàm và hem có hiệu wả. Yuan xin hết :->

binhminhmuon

Kinh nghiệm thứ nhất: một miếng khi đói bằng một gói khi no
có nghĩa là lâu lâu mới bật đèn xanh một chút thui, khè khè, bật wài nhàm và hem có hiệu wả. Yuan xin hết :->

thế là thế nào và là thế nào nhỉ?:O

Bete

Hehe. Trường phái của bé Yuan dịch ra hoa mĩ là: Tình yêu là con quái vật, cho nó ăn no thì nó chết, bỏ nó đói thì nó sống. khẹc khẹc

binhminhmuon

Tình yêu như chiến tranh,dễ xảy ra nhưng thật khó để dừng lại,và càng khó để quên ------>vậy tốt nhất là đừng yêu bạn ạ :p

AnhTu

Super V.I.P
Tình yêu như chiến tranh,dễ xảy ra nhưng thật khó để dừng lại,và càng khó để quên ------>vậy tốt nhất là đừng yêu bạn ạ :p
Ăn thua ở hậu quả chiến tranh thôi bạn ạ. Chủ yếu bên nào đạn nhiều thì thắng thôi =))

oanhngo

theo tình tình chạy ! chạy tình tình theo! hé hé ! từng bị một nửa thế giới đá cho 1 phát !quăng cho cục lơ Pháp to bằng cái nhà lun ! đúng là số nghèo, xấu trai,... thì hic hic :(( chấp nhận thoai! :((

HaChau

Super V.I.P
Hồi còn học vẫn thường nghe câu "Theo tình --> tình chạy, chạy tình --> tình theo". Nay nhắc lại chắc vẫn còn nguyên giá trị lịch sử :))
Giờ vợ con đề huề b-) mới dần dần hiểu tính cách phía bên kia thế nào :O . Nhưng mà, thôi không nói đâu ;) ;;) :p

AnhTu

Super V.I.P

Giờ vợ con đề huề b-) mới dần dần hiểu tính cách phía bên kia thế nào :O . Nhưng mà, thôi không nói đâu ;) ;;) :p

Nói lại chi, nhỡ bị vợ phát hiện là khổ =))
Mà này, HC phải tâm sự tỉ tê đi chứ, ôm cái "nỗi buồn miên man" hoài sao được nhỉ >:)>:)

binhminhmuon

Hồi còn học vẫn thường nghe câu "Theo tình --> tình chạy, chạy tình --> tình theo". Nay nhắc lại chắc vẫn còn nguyên giá trị lịch sử :))

hợ hợ...MOD HC ơi,chuyển sang phòng xưng tội đi >:)>:)>:) chết nhá,mong rằng chị nhà không biết vào PV ;)
to Man ANHTU: được biết chuyện tình yêu của bác roài,khâm phục lắm =D> em rất muốn học hỏi theo :D

fanyuan

sao tự nhiên nhớ mùa thu hà nội, giờ mà ra đó đổi gió thì tuyêt nhỉ, tình cờ biết dc chai ngoài đó tính tình dễ thương lém, khè khè

AutumnWind

Đau đầu vì tiền, điên đầu vì tình, đâm đầu vào tường. Thôi, khỏi yêu cho đỡ một cái vậy :D !!

Babyblue

Người yêu ta, ta ngoảnh mặt làm ngơ
Kẻ hững hờ ta đem lòng thương nhớ

giống

Theo tình, tình chạy
Chạy tình, tình theo

ko biết sao mà đi giờ.....

Bete

Hức. Hình như bây giờ đang có mốt là: Tình chị em & tình... chú cháu thì phải

Status
Không mở trả lời sau này.