• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng ảnh,video,bài viết hay lịch sử, truyền thống của PDA hải dương

PhamHien

Nhớ lại những lúc cafe đàm đạo, những lúc chén chú - chén anh...Ôi! Thời oanh liệt nay còn đâu! :D

thangbb

Nhớ lại những lúc cafe đàm đạo, những lúc chén chú - chén anh...Ôi! Thời oanh liệt nay còn đâu! :D

bao giờ cho đến ngày xưa (không biết ngày xưa oanh liệt như thế nào nhỉ)

Last edited by a moderator:

khong_co_ai

Active Member
Úp cái hình mới nào

khong_co_ai

Active Member
Không hiểu sao mình không nhìn hấy ảnh cái chai nhỉ? Rõ ràng mình up lên người khác nhìn thấy mà mình không thấy mới tài chứ.

khong_co_ai

Active Member
Không hiểu sao mình không nhìn hấy ảnh cái chai nhỉ? Rõ ràng mình up lên người khác nhìn thấy mà mình không thấy mới tài chứ.

Thanks bác ạ. Bác kết cái Aiblade thế hả?
Vì nó giống xe nhà em...:D

Thấy rõ nét mà bác...:D Mà bác cứ double post thế...:D Bác chuyển sang Khung đầy đủ trước khi post bài là hết ngay mà...:p

khong_co_ai

Active Member
Vì nó giống xe nhà em...:D

Thấy rõ nét mà bác...:D Mà bác cứ double post thế...:D Bác chuyển sang Khung đầy đủ trước khi post bài là hết ngay mà...:p
Có thể mình trả lời ở khung trả lời nhanh nó vậy mặc dù chỉ click 1 lần vào nút gửi, vụ này hỏi trên chỗ ban điều hành rồi thấy các mod im hơi lặng tiếng, mà 4rum nhà mình dạo này ì ạch quá. Úp bài lên rồi sửa bài toàn bị đơ ra mãi không chịu gửi thôi

khong_co_ai

Active Member
lại 2 bài rồi đó, sửa lại là bị treo nhưng bài vẫn được port, thế mới lạ,

Có thể mình trả lời ở khung trả lời nhanh nó vậy mặc dù chỉ click 1 lần vào nút gửi, vụ này hỏi trên chỗ ban điều hành rồi thấy các mod im hơi lặng tiếng, mà 4rum nhà mình dạo này ì ạch quá. Úp bài lên rồi sửa bài toàn bị đơ ra mãi không chịu gửi thôi
Em không bị double post anh ạ. Trước thì có load lâu nhưng giờ em lại thấy bình thường rồi mà anh. Ở HD bọn anh tập trung được vui quá chứ ở QN bọn em thì muốn tập trung cũng khó vì QN đất dài quá mà thành viên thì rải rác...:D

khong_co_ai

Active Member
Em không bị double post anh ạ. Trước thì có load lâu nhưng giờ em lại thấy bình thường rồi mà anh. Ở HD bọn anh tập trung được vui quá chứ ở QN bọn em thì muốn tập trung cũng khó vì QN đất dài quá mà thành viên thì rải rác...:D
Uh. HD có một số anh em nhiệt tình, hơn nữa bây giờ chơi với nhau còn là tình cảm anh em nữa chứ không chỉ mỗi chuyện chia sẻ công nghệ. Công nghệ là cái duyên gặp nhau rồi gắn bó với nhau nên một số anh em ở xa vài chục cây số nhưng không ngại đường xá xa xôi vẫn lên gặp mặt vui vẻ. Nhưng cũng buồn là các em trẻ cả thèm chóng chán, mới vào thì hăng lắm nhưng một thời gian chẳng thấy lên diễn đàn gì cả.