• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photobook v1.41- Trình duyệt ảnh của LCG-update

phuonxinh

Photobook v1.41- Trình duyệt ảnh của LCG

Mã:
1.41 - Language packs added (Azerbaijan, Dutch, English, French, German, Chinese, Poland, Portuguese, Russian, Slovak, Spanish, Swedish, Turkish and Vietnamese) Minor changes and fixes

manhtu

Phiên bản này đã sửa lại cơ cấu tạo file tính thời gian ở một số dòng máy

Chỉnh sửa cuối:

cksovhl

Member
Cái này vẫn free chứ?

lần nào update lên phiên bản mới cũng thấy câu hỏi này xuất hiện đầu tiên. Nếu không thấy chủ topic nói đến nghĩa là vẫn dùng được cách đóng băng thời gian của phuonxinh.

thanhtungsx

Đã test . Vẫn dùng free trial theo cách của Huy các bạn nhé . Nên chép hết các tệp data rồi read-only là free 14 ngày .

vohoangminh

Mình đag dùng N6600 làm theo pác Huy hướng dẫn đc mà bạn.Bạn thử cài lại photo rùi dùng x plore vào c/symtem/data đổi tên thư mục data thành j cũng đc (datag).Sau đó mở photo lên rùi thoát ra,vào lại x plore xem trog thư mục data là file j sau đó xóa tm data đi đổi tên datag lại thành data rùi copy file data của pác Huy vào..Fre..e..

hovang86

Mình đag dùng N6600 làm theo pác Huy hướng dẫn đc mà bạn.Bạn thử cài lại photo rùi dùng x plore vào c/symtem/data đổi tên thư mục data thành j cũng đc (datag).Sau đó mở photo lên rùi thoát ra,vào lại x plore xem trog thư mục data là file j sau đó xóa tm data đi đổi tên datag lại thành data rùi copy file data của pác Huy vào..Fre..e..

bạn có thể cho mình xem trích dẫn cụ thể của bác huy được không?mình không biết nó ở chỗ nào.thank!