• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phục hồi lại ROM cũ của KAISER 130

anhnd

Em chào các bác, sau một thôi, một hồi mày mò chán chê, lăn lê quằn quại con kaiser mới mua được 1 tuần của em, qua các loại ROM được các bác giới thiệu và đánh giá , em công nhận rất tốt. Nhưng cái tính em nó hâm...biết chỉ để thỏa chí tò mò...giờ em nhận ra là em vẫn thích cái ROM nguyên thủy của nó hơn...nhưng tiếc thay là em đã bóc tem nó rồi, h không biết tìm đâu ra cái rom cũ vì trước khi mần thịt nó em quên không backup rom...Em cũng thử đưa về ROM nguyên thủy theo hướng dẫn nhưng không được :(( :(( :((.

Vậy em kính mong bác nào có bản backup của ROM nguyên thủy KAISER 130 cho em xin hoặc có cách nào đơn giản cho em quay đầu là bờ, vì em cũng bận rộn nên ít thời gian mò mẫm do đó em mới quay về cái đơn giản cho nó ổn định. Kính mong các bác giúp đỡ... đừng có nói em đến chỗ các bác nhé... vì em k có mặt ở VN ạ

Đội ơn các bác :|:|:|

Anbis

Đơn giản nhất, down lại ROM gốc của máy, up lại, thế thôi :D