• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÚC LỘC THỌ THEME CHO P990I

sonnguyen_uiq3

Theme phúc lộc thọ cực kì đơn giản,anh em nào thích thì xài.nói chung ko đẹp nhưng cũng có chút ko khí tết

tri_etech2008

Bác sonnguyen có bộ Icon trông đẹp quá, bác share cho e xin bộ Icon này nhé:D. Bộ này có thay thế đủ hết các Icon trong máy không bác?e đang dùng bộ Icon Vista của bác Caohieu, nay muốn dùng bộ khác cho thay đổi

sonnguyen_uiq3

Bác sonnguyen có bộ Icon trông đẹp quá, bác share cho e xin bộ Icon này nhé:D. Bộ này có thay thế đủ hết các Icon trong máy không bác?e đang dùng bộ Icon Vista của bác Caohieu, nay muốn dùng bộ khác cho thay đổi

Được chứ bạn,tham gia diễn đàn thì chủ yếu là học hỏi và chia sẻ nhau mà bác.mà bộ này cũng ko có gì là của riêng mình cả,mình nhào nặn từ nhiều bộ trên PV lại với nhau thôi,mà phần lớn là chịu ảnh hưởng từ bộ vista full của bác Hiếu post,nói chung là nó thay đổi hầu hết các icon,từ trong ra ngoài(còn xót camera,vì chưa tìm được icon nào ưng ý hơn cái mặc định)Nếu bạn thích,hôm nào rãnh mình up cho bác.mình online bằng phone.