• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PICACHU 2012.GIAO DIỆN MỚI.

badman_87

Member
Pika 2012 với phiên bản mới với đồ họa bắt mắt và khá đẹp.=D>

YLtNQmogoogsNatUFmMKpooLi2Khit-p2mTLYz3IFUDTXDhOsmHTPJ93H_eMju72kmQ

9c5GfMvEwxaEqRfhpntYvWYlY-3TphMbeE0fr26NrKIc51IOvO71GRnJXsPNsn3aUEzT

https://market.android.com/details?...GwsImNvbS5nYW1lYXpzb2Z0LnBpa2FjaHVjbGFzaWMiXQ..

tommy_trant20

Game free nên dẫn link lên market rồi down luôn mà bác

biết vậy rồi nhưng nếu đả post lên đây thì siêng năng tí nửa tách thành file apk rồi up len media cho link down luon,
hi hi
có nhiều ng giồng mình hay up rom liên tục nên chưa file apk tiện lợi hơn là mổi lần up rom phải lên market tải

badman_87

Member
biết vậy rồi nhưng nếu đả post lên đây thì siêng năng tí nửa tách thành file apk rồi up len media cho link down luon,
hi hi
có nhiều ng giồng mình hay up rom liên tục nên chưa file apk tiện lợi hơn là mổi lần up rom phải lên market tải
mình hiểu tâm lý chung của mọi người mà cũng tại game mới trên market nên mình cũng tạm thời chưa có link apk.

venusian

Moderator
Hôm qua mình có down về thử. Định backup lại để lấy file .apk cho các bạn nhưng ko hiểu sao Game này nó ko cho Backup :-?

BroThong

Hôm qua mình có down về thử. Định backup lại để lấy file .apk cho các bạn nhưng ko hiểu sao Game này nó ko cho Backup :-?

Có một trang web với kho phần mềm y hệt Market, mình thường down tại đây, luôn luôn có bản mới nhất, Market có gì trang này có hết. Tuy nhiên game này thì lại ko down đc mới chết ấy chứ :-?

kutamitsu

Có một trang web với kho phần mềm y hệt Market, mình thường down tại đây, luôn luôn có bản mới nhất, Market có gì trang này có hết. Tuy nhiên game này thì lại ko down đc mới chết ấy chứ :-?

trang web nào vậy bạn, chỉ anh em vào được ko :D