• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picture Downloader V1.2.610- các phiên bản

kinh81

Picture Downloader là công cụ để tìm, tải, xem, quản lí tranh ảnh và các file media khác (nhạc, phim) từ các trang web một cách đơn giản. Phần mềm rất hữu dụng với các chuyên gia đồ hoạ, nhà thiết kế, nhà nhiếp ảnh, nhà báo, webmaster và những người sử dụng khác muốn lấy ảnh từ trên web xuống nhanh chóng thay vì lưu từng cái một.

Nó giúp ích trong trường hợp nào?
* Bạn tìm thấy một trang web với rất nhìêu hình ảnh tuyệt vời, nhưng bạn không muốn kích vào từng cái một để lưu chúng vào máy.
* Trang web có những hình thu nhỏ liên kết tới hình có kích cỡ gốc hoặc video, bạn muốn phần mềm lấy tất cả phiên bản đầy đủ về cho mình.
*Muốn lấy một phần các pop-up quảng cáo hoặc virus nhưng chỉ lưu các file bạn cần, phân loại chúng theo kích cỡ hay khổ.
*Làm hỏng các danh mục và vị trí của những hìm ảnh chưa phân loại. Hay bất chợt quên mất nơi bạn lưu các hình ảnh đó.
* Cải tiến chức năng xoay hình
* Cải tiến việc lưu giữ dư liệu
* Cải tiến các thông báo lỗi
* Sửa lỗi khi kiểm tra phiên bản mới
* Sửa lỗi hết hạn kiểm tra

Bạn từng click và lưu hình ảnh một cách thủ công, sau đó suy nghĩ cách phân loại các hình ảnh! Picture Downloader sẽ giải thoát bạn khỏi những vất vả đó!

Tải về bản đầy đủ

Chỉnh sửa cuối: