• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PLANT TYCOON V1.0 (GAME TRỒNG CÂY ẢO)

b0yv0danh_n01

ai co' the? chi? cho em cach' down tro` na`y ve` voi'
kieu? down cac' anh chi? kho' lam` wa' co' cach' # ko hoac add nick chat' cua? em ro`i gui? wa nick chat ho em dc hem :))em me tro` nay` lem mong cac' anh giup' do~ nha nick chat' cua? em la` :b0yv0danh_n01

nhathuy

ai co' the? chi? cho em cach' down tro` na`y ve` voi'
kieu? down cac' anh chi? kho' lam` wa' co' cach' # ko hoac add nick chat' cua? em ro`i gui? wa nick chat ho em dc hem :))em me tro` nay` lem mong cac' anh giup' do~ nha nick chat' cua? em la` :b0yv0danh_n01

Thế theo bạn có mấy kiểu down :-?. Đã có 2 link ở trên rồi nhé, và cũng có cả hướng dẫn đi kèm luôn ;;). Lần sau bạn nhớ gõ tiếng việt có dấu nhé.
Thân!!!

kthp2428

PLANT TYCOON V1.0
GAME TRỒNG CÂY ẢO

Thể loại chơi giống như game fish tycoon, nhưng ở đây là trồng cây :D
Các khâu mua hạt, gieo hạt, chăm cây, bán cây.....Rất hay và lí thú
Game đồ hoạ đẹp, hỗ trợ các loại màn hình và HDH.
Topic sẽ cập nhật các version của game tại đây, bình luận về cách chơi game, cập nhật các phiên bản kế tiếp.Have fun!!!!!
Link die nhắn tin cho NguyenHoangLan >:)>:)>:)

sao mình ko down được nhỉ?​

jangdonglink

kthp2428
bạn đã thử bôi đen đường link copy rồi dán vào html của ie hay fire fox chưa
lúc đấy mới hiện ra link down

hu...hu. help me!bac nao giúp mình với.dù rất kiên nhẫn mà không tài nào dow được plant tycoon, chỉ choi được 1h thui hà.giúp với thanks nhiều.đường link này có tải được đâu.
Name là j?
key là j?

hu...hu. help me!bac nao giúp mình với.dù rất kiên nhẫn mà không tài nào dow được plant tycoon, chỉ choi được 1h thui hà.giúp với thanks nhiều.đường link này có tải được đâu.
Name là j?
key là j?

Bạn muốn downd plantycoon bản chơi trên PC hay bản chơi trên PPC?
Nếu là bản chơi trên PC thì có lẽ là bản dùng thử nên chỉ chơi được 60', bạn fải nhập name và key thì mới chơi được lâu dài.

Bản trên PPC tương tự vậy (đã có link downd fía trên)

Chỉnh sửa cuối:

blackdoor

Manager
cho minh xin name va KKK di?
minh khong niet nhap may thu do vao dau de tai zay ban?
tra loi minh som nhat nhe!
:(

MINH CAN NAME VA KKK CUA TRO CHOI NAY!
PLEASE CHO MINH ZOI!
MA MINH DAU BIET DIEN MAY CAI DO VAO DAU ?
:-/

- Bạn phải viết bài bằng tiếng Việt có dấu, đó là quy định bắt buộc nếu không sẽ bị del bài mà không cần thông báo.
- Tải tệp Readme ở bài đầu tiên về đọc rồi hãy hỏi.