• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Please, help me...down game! free

kinglee

:hiding_something: Chuyện là thế này! Mình mới viết xong 1 game đá banh dành cho mobile, nó hổ trợ hầu hết các dòng điện thoại! Các bạn dơn zìa chơi rùi cho mình xin ý kiến để làm các game khác nha! Game này mình làm để dự thi cuộc thi viết game cho mobile "Mobile Laps"!

:D Bạn có thể down trực tiếp trên máy tính FREE!

:-?? Hoặc tốn 500k cho 1 tin nhắn dơn game zìa điện thoại! wá rẽ fải hem nà!

;)Các bác có thể tham khảo thêm trên trang web này: My Website

hì hì.....mong các bạn giúp đỡ nhìu....down càng nhìu càng tốt!(down bằng máy tính ý;;)):-??

ĐẢM BẢO LINK KÔ CÓ VIRUS!b-)
Thanks...!

Download

Chỉnh sửa cuối:

JuRay-Duan

:hiding_something: Chuyện là thế này! Mình mới viết xong 1 game đá banh dành cho mobile, nó hổ trợ hầu hết các dòng điện thoại! Các bạn dơn zìa chơi rùi cho mình xin ý kiến để làm các game khác nha! Game này mình làm để dự thi cuộc thi viết game cho mobile "Mobile Laps"!

:D Bạn có thể down trực tiếp trên máy tính FREE!

:-?? Hoặc tốn 500k cho 1 tin nhắn dơn game zìa điện thoại! wá rẽ fải hem nà!

;)Các bác có thể tham khảo thêm trên trang web này: My Website

hì hì.....mong các bạn giúp đỡ nhìu....down càng nhìu càng tốt!(down bằng máy tính ý;;)):-??

ĐẢM BẢO LINK KÔ CÓ VIRUS!b-)
Thanks...!

Download

Trời!!! bác bảo tốn 500k cho 1 tin nhắn down game này sao, như vậy mà rẻ àh, 500k = 500.000 :O , bác này viết nhầm nặng..