• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM chat tiết kiệm

daoduyhai

Sắp phải đi vô vùng sâu,vùng xa

Nhờ các bạn nào đã dùng pm chat quen rồi,cho tớ hỏi là dùng pm nào tiết kiệm ko ( đối với vittel + vina )

thanks u

kimlien1990

Muốn chat tiết kiệm thì kô có gì là khó cả, bạn chỉ cần có 1 cái đt có thể kết nối....WiFi thì tha hồ mà chat vói chit >:)>:)

manhtu

mình thì chỉ khoái SH thôi nếu không thì yamee cũng đc, còn slick hả khi nào free gprs thì xài

chemi1209

Sao ko ai dùng Slick nhỉ? Mình chát thấy cũng rẻ mà 1h =300 đ (mỏi tay luôn)

JuRay-Duan

Cái Slick, đăng nhập 2-3 lần đầu thì đc, còn mấy lần sau kô tài nào đăng nhập đc nữa (vô web thì vẫn bình thương) kô hiểu tại sao nữa :|

chemi1209

Cái Slick, đăng nhập 2-3 lần đầu thì đc, còn mấy lần sau kô tài nào đăng nhập đc nữa (vô web thì vẫn bình thương) kô hiểu tại sao nữa :|

Mình vẫn đăng nhập bình thường mà, bạn thử restart lại máy xem!

tohoai90

Posted via Mobile DeviceBan dùng mạng gj mà rẻ thế. Theo m bjết thì tjnh tjền theo dung lương chứ. Nhung noj chug doj voj vjettel dug goj D10 or D25 or D50 thj chat ca ngay thj gjoj mat 300la tet ga