• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM200 có wifi --> rốt cuộc là charmer hay prophet!!! Giúp em

destructor

Em đang có một máy vỏ là O2Neo, nhưng Model no là PM200. lại có wifi và kết nối bình thường:-/:-/:-/ . Ai biết cho em hỏi nó thực chất là dòng nào không ạ. Hiện tại nó đang chạy ROM Prophet. Nhưng sóng lúc có lúc không. Mà khi có có khi không liên lạc được. Muốn up thử ROM Charmer nhưng không biết có được không. ROM Prophet thì up bình thường

CongNam

Em đang có một máy vỏ là O2Neo, nhưng Model no là PM200. lại có wifi và kết nối bình thường:-/:-/:-/ . Ai biết cho em hỏi nó thực chất là dòng nào không ạ. Hiện tại nó đang chạy ROM Prophet. Nhưng sóng lúc có lúc không. Mà khi có có khi không liên lạc được. Muốn up thử ROM Charmer nhưng không biết có được không. ROM Prophet thì up bình thường

Máy bạn thuộc dòng Prophet, còn hiện tượng máy bạn sóng lúc được lúc không có thể do nhiều trường hợp gây ra, có thể là do phần cứng hoặc phần mềm, bạn tim rom ship up lại xem sao.