• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PocketShield Phần mềm khóa phím mới!

AnhPheCT

PocketShield 3.2.9.5 Phần mềm khóa phím mới!

Hổ trợ Diamond / Diamond2 / TouchPro / TouchPro2 / HD / HD2, SS i900 / SS i910, Và các PPC QVGA

Download:

Tham khảo: http://pocketshield.netserver01.com/

Giá 10$49

Chỉnh sửa cuối:

ASAP

Mình đã đọc rồi và đã download bản 3.2.9.5 và 3.2.9.4 nhưng không cài cho con LG GM750 WQVGA được (unsuccessful hoài) nên mới nhờ giúp đỡ ở đây mà..trên trang chủ thấy toàn cho QVGA...

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Mình đã đọc rồi và đã download bản 3.2.9.5 và 3.2.9.4 nhưng không cài cho con LG GM750 WQVGA được (unsuccessful hoài) nên mới nhờ giúp đỡ ở đây mà..trên trang chủ thấy toàn cho QVGA...
Chưa có cho Mode LG Bạn thử tải file cho SAMSUNG i900 OMNIA (WQVGA) đó xem có hổ trợ ko?

ASAP

Mình đã cài được rồi nhưng không PM cho mấy Bro để "nhờ giúp đỡ" được...làm thế nào để F..U...LL vậy mấy Bro?

AnhPheCT

Mình đã cài được rồi nhưng không PM cho mấy Bro để "nhờ giúp đỡ" được...làm thế nào để F..U...LL vậy mấy Bro?

Bỏ tiền ra mua thôi!! Không dùng thuốc được đâu!! Mà tìm cũng ko có, PM này bảo mật lắm Pro ơi! Hiện tại trên forum chưa có người hack!! Muốn Full thì mua nhé ko thảo luận ở đây.