• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PocketShield v2.7.1.7

orange_244

Banned
Một ứng dụng dành cho các dòng máy HTC Touch Pro và HTC Touch Diamond sẽ nâng cao khả năng khóa và mở máy rất thông minh dựa trên công nghệ G-Senser giúp bạn có thể tự động khóa hay mở máy chỉ cần lắc hay trượt bút một cách rất đơn giản. Ngoài ra phần mềm còn tích hợp các chức năng rất hữu ích như khóa thiết bị khi thực hiện cuộc gọi, báo rung khi mở hay khóa máy, hiển thị đồng hồ số và nhiều cài đặt khác. Phiên bản cập nhật
Phiên bản Full, Hỗ trợ WM6.1
Yêu cầu: NET CF 3.5

link:http://www.megaupload.com/?d=4VR44AMQ

JongZiZi

Vậy chỉ dựa trên dòng máy có Sensor thôi đúng ko. Vậy con AE chắc xài ko đc rồi. Tiếc nhỉ. :D

nam470

Vậy là cái này chỉ dành riêng cho HTC Touch Pro và HTC Touch Diamond thôi à? Loại khác ko xài được sao?

orange_244

Banned
Vậy là cái này chỉ dành riêng cho HTC Touch Pro và HTC Touch Diamond thôi à? Loại khác ko xài được sao?
mình nghĩ là hổ trợ tốt cho 2 dòng máy trên ! mình sưu tầm chứ không có máy để test , bạn thích thì cứ test thử cho ý kiến,biết đâu nó hổ trợ cho dòng máy nào khác chăng:D.mình test hoài mà:D

QuangThang89

Well-Known Member
Thứ nhất màn hình máy bạn có phải là màn hình VGA giống như 2 máy kia ko.
Thứ hai máy bạn có G-sensor ko.
Hội tụi 2 điều kiện trên thì máy bạn có thể cài soft trên, thân :)

nam470

Vậy thì bó tay rồi. Cái Cingular 8525 của mình chỉ là màn hình QVGA, với lại cái cảm biến G-sensor thì ko có rồi, loại "lắc, lắc" đó chỉ có đi mua thui