• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMovie UIQ3.0 Full - Xem Phim Bản Việt Hoá

CongVoi

Super V.I.P
PowerMovie UIQ3.0 Full - Xem Phim Bản Việt Hoá

Bạn nào đang xài bản tiếng Anh thì Del đi nhé.Rồi cài bản TV này vàob-)

Vừa ngủ dậy.Up ảnh nè :D!!!

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

Thanks anh Công nga :D:D:D

P/S: theo anh thì, cái này với core player với Smart movie, cái nào chạy thốt hơn anh nhỉ ???

smiler

Well-Known Member
Hehe S60 thì thừa :),nhưng S60v3 thì còn khuya e à 8-|

S60v3 lắm pro quá. Với lại họ biết xã hội hóa Việt Hóa. UIQ mình thấy tự phát nhiều hơn.
Mình thấy cơ bản Việt Hóa 3r và UIQ giống nhau. Chỉ là họ đi trước mình 2 tháng thôi.
Sao để đuổi kịp họ nhỉ ? Cái này fải nhờ CongVoi và CaoHieu rùi.
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Thanks anh Công nhiều nhé, cố gắng để theo kịp S60 =D> ^ ^

Hehe S60 thì thừa :),nhưng S60v3 thì còn khuya e à 8-|

S60v3 lắm pro quá. Với lại họ biết xã hội hóa Việt Hóa. UIQ mình thấy tự phát nhiều hơn.
Mình thấy cơ bản Việt Hóa 3r và UIQ giống nhau. Chỉ là họ đi trước mình 2 tháng thôi.
Sao để đuổi kịp họ nhỉ ? Cái này fải nhờ CongVoi và CaoHieu rùi.
Posted via Mobile Device

Mấy đồng chí này quan điểm tào lao quá :))

S60, S60v3 hay UIQ đều là Sym của PV cả, ko có cái nào hay hơn cái nào. Các bạn VH bên UIQ cũng là thành viên của SymPViet vậy.

Làm tốt cho UIQ đây chính là làm tốt cho PV.

Còn việt hóa thì do S60v3 có hướng dẫn rồi nên có gì thảo luận các bạn cứ qua kia. Nếu cần thì anh em nào lấy các bài nên đó chuyển qua đây cho anh em dễ theo dõi cũng được.

@Công: 9 tiếng rồi mà chưa up ảnh kìa :D

CongVoi

Super V.I.P
Mấy đồng chí này quan điểm tào lao quá :))

S60, S60v3 hay UIQ đều là Sym của PV cả, ko có cái nào hay hơn cái nào. Các bạn VH bên UIQ cũng là thành viên của SymPViet vậy.

Làm tốt cho UIQ đây chính là làm tốt cho PV.

Còn việt hóa thì do S60v3 có hướng dẫn rồi nên có gì thảo luận các bạn cứ qua kia. Nếu cần thì anh em nào lấy các bài nên đó chuyển qua đây cho anh em dễ theo dõi cũng được.

@Công: 9 tiếng rồi mà chưa up ảnh kìa :D

Hehe phải có cạnh tranh mới phat triển đc chứ anh >:).Mục tiêu là s60v3 thế mới hoành tráng :p.Em mới ngủ dậy,up ảnh rùi nhé :D

anhmatphales

bên mình co các bác , congvoi , caohieu ... toàn là các cao thủ trong làng uiq 3.x , nên mình thấy cũng chẳng thua kém mấy ông s60v3 là mấy , mong rằng các bác pro cố gắng cống hiến , để cho anh em trong diễn đàn có cơ hội thụ hưởng thành quả nhiều hơn nữa .

vnpt1706

bên mình co các bác , congvoi , caohieu ... toàn là các cao thủ trong làng uiq 3.x , nên mình thấy cũng chẳng thua kém mấy ông s60v3 là mấy , mong rằng các bác pro cố gắng cống hiến , để cho anh em trong diễn đàn có cơ hội thụ hưởng thành quả nhiều hơn nữa .

tiếc là ít UD quá !

llong

cái power này chạy mấy lần mới xem bình thường được,thanks Congvoi

thaiminh40

Sao mình cài vào nó không tìm thấy phim được dù là bản TA hay TV :|
Nhưng giờ xài coreplayer và smartmovie nên cũng không cài nữa :D

shumishop

mọi người ơi sao em cài hok dc . Cài vào nó cứ báo là the package uses a protected uid

minhtattoo

mình thay congvoi cho ban nhé. bạn xóa font đang xài đi rồi chép font mới này vào C/resource/fonts nha.

ngocdung413

Cho em hỏi. Kái power hum koi được 3GP ạh? Nó chỉ search avi àh. Kòn 1 đống 3gp thì nó hem thèm search. hì

Nguyen_Minh

Cho em hỏi. Kái power hum koi được 3GP ạh? Nó chỉ search avi àh. Kòn 1 đống 3gp thì nó hem thèm search. hì

Anh xem corel play đi. Ngay cuối phần tổng hợp soft uiq. Cái đó xem đc nhìu định dạng hơn và dễ dùng hơn:D

Posted via Mobile Device

ngocdung413

mình thay congvoi cho ban nhé. bạn xóa font đang xài đi rồi chép font mới này vào C/resource/fonts nha.

Posted via Mobile Devicexoa font lam sao i bac nhi?e kaj bo font of bac rui.ma thay no hoi nho,k hop voi con mat can of emm.vay ma loay hoay mai k xoa dc.hix

Nguyen_Minh

Posted via Mobile Devicexoa font lam sao i bac nhi?e kaj bo font of bac rui.ma thay no hoi nho,k hop voi con mat can of emm.vay ma loay hoay mai k xoa dc.hix

Anh tìm cái bộ font SE trong chủ đề tổng hợp font UIQ3.0 của em ấy. Font chuẩn hiển thị tiếng Việt đấy

Posted via Mobile Device