• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pro Evolution Soccer 2009

chimxinh

Pro Evolution Soccer 2009

Phiên bản trên mobile của game PES 2009 do Konami phát hành nổi bật với đồ họa được cải thiện hơn PES 2008 Mobile.

- Game hỗ trợ nhiều ngôn ngữ khác nhau.
- Bluetooth multiplayer ! Bạn có thể dùng chiếc dế của mình để chơi Pes 9 với bạn bè mình qua bluetooth,trong khoảng cách cho phép của bluetooth (10-15m)
- Đồ họa tương đối đep,nhưng cảnh thời tiết thay đổi rất đẹp mắt.

Game có giao diện bắt mắt, cách đá vẫn giống PES 2008 Mobile nhưng có số đội tuyển và câu lạc bộ nhiều hơn. Ở phiên bản này, sút xa không còn là điểm mạnh nữa nhưng đánh đầu vẫn dễ dẫn tới bàn thắng.

Bài sưu tầm từ một mem bên gsm.vn
Hướng dẫn cài đặt :
Bước 1: Đầu tiên, bạn nhấn vào đường link trong bài viết.
Bước 2: Chép tệp tin vừa tải về vào máy điện thoại.
Bước 3: Mở phần File Manager (Quản lý thư mục) trong máy điện thoại ra, chọn đến địa chỉ lưu game, cài đặt bằng cách nhấn Install. Game sau khi hoàn tất cài đặt sẽ hiện ra ngoài Menu chính hoặc trong mục Games của điện thoại.

Mã:
[URL="http://download.gsm.vn/downloads.php?do=file&id=654&act=down"]Download[/URL]
(Tắt IDM khi download)

bang3lang

Có Virus !

Trước khi post bài bạn nên để ý 1 tí nhé , Bitdefender của mình phát hiện có Virus là lập tức Detect ko cho down . Chắc chắn trong file đính kèm đó có Virus . Ảnh đây :

5

chimxinh

bạn xem kĩ lại là troijan hay k@y ?
mình kô xài bit,mình scan bằng norton với avira không thấy có

chimxinh

đã thử scan bằng máy khác có cai KIS,cũng không có gì.Bit của bạn . . lo xa quá xa àh

m0nk3y86

Đúng rùi, các pm diệt virus khác nhau sẽ có những loại virus khác nhau, tốt nhất chủ topic ko nên copy thằng link kỉu đó, nên làm mới & up sang host khác nữa.

Hoden

Super V.I.P
có ai test thử chưa, cho chút ý kiến nha

dễ chơi lắm nhưng cầu thủ nhỏ xíu hà !dùng ngón tay di chuyên trên màn hình.sao ko thử.chính mình chơi thử sẽ hay hơn.tùy mổi người cho mổi ý kiến khác nhau.