• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prophet ROM CE OS 5.2.19965( Build 19965.1.2.3 NAM)

lvp496

bản này không thể nhận bluletooth.chỉ cho chứ không thể nhận .ai có bị như vậy hem . như vậy thiêt thoy nhỉ
Bác cũng như em. Cho thì được chứ nhận thì không. Mặc zù bluletooth em rất ít dùng nhưng đây là vấn đề lỗi đầu tiên mình thấy ở bản Rom này. Bản này dùng rất chuẩn, chỉ tiếc âm thanh kém quá. Có cách nào làm âm thanh hay hơn không các bác? Trước đây em zùng bản 2005 nghe hay hơn nhiều. Em zùng Dopop 818Pro. ThanhK

phuonglev

Bác cũng như em. Cho thì được chứ nhận thì không. Mặc zù bluletooth em rất ít dùng nhưng đây là vấn đề lỗi đầu tiên mình thấy ở bản Rom này. Bản này dùng rất chuẩn, chỉ tiếc âm thanh kém quá. Có cách nào làm âm thanh hay hơn không các bác? Trước đây em zùng bản 2005 nghe hay hơn nhiều. Em zùng Dopop 818Pro. ThanhK

Lỗi ko nhận được bluetooth la do thiếu phần beam (Build mới phần beam đã bị bỏ)

elmi

Bác Cọng Nấm đã fixed lỗi beam chưa nhỉ. Em lại được up thử cái. Cám ơn bác nha. Khổ quá. Mạng lởm down mấy hôm giờ mới được

CongNam

Bác bật Comm Manager lên bật Bluetooth lên vào phần Setting chọn tiếp Bluetooth -> Mode đánh dấu chọn Make this device visble to other devices.

elmi

Bác CongNam ơi bản Rom này của bác chạy nhanh phết nhở nhưng dùng thử một lúc thấy phát sinh lỗi về WIFI có lúc thì bật wifi lên được nhưng không thể tắt được còn có lúc thì bật mãi không lên bác à. Không biết có phải do con máy lởm của em không hà. Bác thử check lại xem có phải vậy không nhé

CongNam

Bác CongNam ơi bản Rom này của bác chạy nhanh phết nhở nhưng dùng thử một lúc thấy phát sinh lỗi về WIFI có lúc thì bật wifi lên được nhưng không thể tắt được còn có lúc thì bật mãi không lên bác à. Không biết có phải do con máy lởm của em không hà. Bác thử check lại xem có phải vậy không nhé

Tiết thật, mình đang làm việc ở nông thôn nên không có wifi để test.:-??:-??