• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ProxyShell Hide IP v3.1.3

AndyCuong

Supper Moderators
ProxyShell Hide IP v3.1.3
Ẩn IP chuyên nghiệp

ProxyShell Hide IP là một phần mềm ẩn IP chuyên nghiệp và mạnh mẽ . ProxyShell Hide IP tự động quản lý và sử dụng nhiều proxy để ẩn địa chỉ IP, cung cấp cho bạn nhanh hơn và đáng tin cậy hơn lướt web ẩn danh.

Với ProxyShell Hide IP, bạn có thể ẩn địa chỉ IP, lướt web mà không cần bất cứ ai biết bạn là ai, bảo vệ thông tin riêng của bạn vàngười đọc quan tâm. Bạn cũng có thể sử dụng ProxyShell Hide IP để gửi email nặc danh, hoặc đăng trên các diễn đàn mà không hiển thị địa chỉ của chính IP của bạn.

ProxyShell Hide IP sử dụng proxy của chúng tôi và dùng proxy để ẩn địa chỉ IP của bạn. Nó có khả năng tự động chọn proxy để lướt web của bạn, và đồng thời sử dụng nhiều proxy để xử lý yêu cầu của bạn lướt web, cung cấp tốc độ nhanh hơn, tốt hơn proxy lỗi khoan dung và sự ổn định. ProxyShell Hide IP hoạt động trên Windows XP, Vista, bạn có thể sử dụng nó với trình duyệt IE 6 / 7, Firefox hoặc Opera

Thực sự giấu địa chỉ IP của bạn: Chúng tôi hứa hẹn phần mềm này thực sự có thể ẩn địa chỉ IP cho lướt ẩn danh

Tốc độ nhanh hơn internet: Khả năng sử dụng đồng thời nhiều proxy và tối ưu hóa tốc độ của proxy. Cung cấp tốc độ nhanh khi lướt internet nặc danh

Fault , đáng tin cậy hơn: Tự động phát hiện lỗi proxy, l chắc chắn bạn sẽ có được những trang web bạn yêu cầu, không phải lỗi trang. Đáng tin cậy hơn so với hầu hết các phần mềm ẩn IP

Hoàn toàn tự động và dễ sử dụng: Vô cùng dễ sử dụng. Không có cấu hình cần thiết. Hoạt động đúng, ngay cả bạn không phải làm gì sau khi bung ra phần mềm.

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?l2vtmygynjz[/DOWNLOAD]​