• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Psycho Installer mod - Giao diện mới cho Installer

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Psycho Installer mod

Add Sources : http://ifoneguide.nl/exp

Add Sources xong vào chọn iFoneguide eXperimental , rồi chọn cài Psycho Installer mod

XuanTruong

Super V.I.P
Add Sources đó sao không thấy thằng Psycho Installer mod ở trong iFoneguide eXperimental Tuấn nhỉ???:-?

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Sao lạ thế nhỉ , em chụp từ máy em đấy , vừa cài lúc chiều mà .

P/s : Em vừa remove ra vào lại Install và có nó mà , chính xác nó là "Psycho" Installer mod , phía dưới có ghi De iPod Psycho Installer pimp... đấy , anh check lại xem sao .

XuanTruong

Super V.I.P
Sao lạ thế nhỉ , em chụp từ máy em đấy , vừa cài lúc chiều mà .

P/s : Em vừa remove ra vào lại Install và có nó mà , chính xác nó là "Psycho" Installer mod , phía dưới có ghi De iPod Psycho Installer pimp... đấy , anh check lại xem sao .

Thấy roài!:)) Gớm Host của nó bị sao ấy Mình Refresh 5 lần mới thấy được, cài rồi chạy tít!!!:))=D>

jirachi

^^ cái này chỉ thay đổi giao diện installer hay có làm giảm hay gì gì tốc độ ko nhỉ ^^, nhìn kul thật, thaz bác :D

XuanTruong

Super V.I.P
^^ cái này chỉ thay đổi giao diện installer hay có làm giảm hay gì gì tốc độ ko nhỉ ^^, nhìn kul thật, thaz bác :D

Chỉ thay đổi giao diện Installer thôi Bạn à! Không ảnh hưởng gì hết! Thân!:)

locthuan

mình add suorce cũng ko đc,làm thế nào cũng ko đc.suorce có vấn đề ko bạn,ktra lại xem

xtafi2002

Bạn thử làm lại đi.Lúc đầu mình làm cũng không được nhưng refresh mấy lần thì lại được.Chúc các bạn may mắn như tui :).Cố lên ........... hihihii