• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV Hải Phòng chào đón Taki7610 !

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Tối nay vừa đi chơi cầu lông về thì nhận được điện của Taki nói ngày mai sẽ ra Hà Nội và sẽ xuống thăm anh em PV Hải Phòng (Không biết là anh em Hải Phòng hay muốn xuống Đồ Sơn) . Vậy anh em vào đăng ký tham gia Offline nhé.Đơn giản vậy thôi

persie

Theo í kiến của tui là Taki đã nghe danh Đồ Sơn từ lâu nên muốn đến thử 1 lần cho biết :p. Anh em nhớ chộp ảnh pót lên nhé:)):)).

Anhtoitb

Theo í kiến của tui là Taki đã nghe danh Đồ Sơn từ lâu nên muốn đến thử 1 lần cho biết :p. Anh em nhớ chộp ảnh pót lên nhé:)):)).

Đồ Sơn thì toàn ghẹ đạp xe thui! :)):)):))

Nokialover

Tối nay vừa đi chơi cầu lông về thì nhận được điện của Taki nói ngày mai sẽ ra Hà Nội và sẽ xuống thăm anh em PV Hải Phòng (Không biết là anh em Hải Phòng hay muốn xuống Đồ Sơn) . Vậy anh em vào đăng ký tham gia Offline nhé.Đơn giản vậy thôi

Lại thôi à:))
Chẳng thấy giờ giấc gì :D

Badamgiak23

Super V.I.P
Thông báo toàn thể anh em là Taki do không sắp xếp được thời gian nên đợt ra Bắc này không thể thăm ngôi nhà PV Hải Phòng được, đã gửi lời cảm ơn và hẹn anh em Hải Phòng vào dịp khác.

Kính chuyển !

Status
Không mở trả lời sau này.