• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV - Những câu nói "bất hũ"

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

Giang hồ đồn rằng BeTe rất khó tính Giang hồ đồn quả không sai BeTe là một người "đàn ông" khó tính nhất thế giới (By Mr Trung)
-------------------------------------

Mod này có lẽ phải đi cho học lại một khóa giáo dục...giới tính =)) =)) =))

Bete

Mình vì mọi người, mọi người coi mình như mọi (By me)
---------------
Thật ra định viết là mình vì mọi người mọi người coi mình như con mọi
:D:D:D

BatKid

Super V.I.P
Mình vì mọi người, mọi người coi mình như mọi (By me)
---------------
Thật ra định viết là mình vì mọi người mọi người coi mình như con mọi
:D:D:D

CHưa chắc là by Tè đâu, vì cách đây khá lâu, lúc anh mới vào Đoàn (lớp 9), ngay buổi sinh hoạt đầu tiên anh phụ trách Đoàn đã nói câu này roài :)) , mà lúc ấy thì em chắc chưa biết viết ấy nhỉ =))

Bete

CHưa chắc là by Tè đâu, vì cách đây khá lâu, lúc anh mới vào Đoàn (lớp 9), ngay buổi sinh hoạt đầu tiên anh phụ trách Đoàn đã nói câu này roài :)) , mà lúc ấy thì em chắc chưa biết viết ấy nhỉ =))

Hờhờ. Ngoài đời không tính. tính trong 4rum nì mừ :D

AnhTu

Super V.I.P
"Em có bầu mà cho em đi xe là em ói ra hết con luôn, đừng cho em đi xe nha"
Câu nói của một nữ...hết ý kiến bình loạn. :-??

BatKid

Super V.I.P
Câu này "vừa ngang tàng ngạo nghễ vừa hống hách kiêu sa" ---> giống văn phong 1 mem nữ mà mình bít .... hem bít phải hun ... a di đà phẹt !

AnhTu

Super V.I.P
S....M...:Thề từ nay không bao giờ uống rượu nữa
Tâm sự thực tế của một "nhân" trên PDAVIET, nghe có vẻ bình thường, nhưng thật sự nếu các bạn nghe xong sẽ cảm thấy choáng, vì "nhân" này là nữ =))

Status
Không mở trả lời sau này.