• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV ROM-KAISER WM 6.5 Ó 5.2.21195 by Medkid

Medkid

Info:
để set leftsoft key trong Today thành menu programs class6: dùng Regedit chỉnh lại registry như vầy:

[HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\CHome]
"SK1TEXT"="Programs"
[HKEY_LOCAL_MACHINE\Software\Microsoft\CHome]
"SK1URL"="folderview.exe"

Tích hợp Touch response (thank Boy_de_ghet)
HTC Volume Control (thanks mbarvian)
Thêm Windows Live, msn weather, money

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

VIP Medkid đã có Rom v21198 rồi mà!! Xin hỏi Rom WM 6.5 v21195 và v21198 Bản nào ra sau vậy? Cảm ơn!!

Medkid

build 21198 mới có hôm qua mà. bản trước của mình là 21176, chắc bạn nhầm :)

AnhPheCT

build 21198 mới có hôm qua mà. bản trước của mình là 21176, chắc bạn nhầm :)

Không có nhằm đâu!! ha Mình đang dùng Bản Rom v21198 link đây:

http://mega.1280.com//file/W9DQCS3K/

Nói hung rất tốt với diapad phonecavas trược hoàn chỉnh! Ram còn rất ít 48MB thui! Chương trình trong đó có 1 số Icon không hoạt động vì ko có source ...! Dùng iContact cũng hay! Nhưng load Dạnh bạ chậm lắm nhè chữ hết!! Giống như Touch Diamond vậy!! Còn lại OK!!! Thank's Medkid!!!

Chỉnh sửa cuối:

NBLam

Medkid ơi, cho mình xin cab trò chơi bắn vịt với. Thanks :)

NBLam

Mời bác qua bên game cho PPC mà xin! bác đi lạc đường rồi! :D

Thực ra mình có xin ở một số nơi rồi nhưng chả ai cho :p Giờ thấy trong ROM của Medkid có nên mình xin người có luôn cho chắc ăn thôi :)

Bao giờ Medkid ra ROM mới nhỉ :)

Medkid

Thực ra mình có xin ở một số nơi rồi nhưng chả ai cho :p Giờ thấy trong ROM của Medkid có nên mình xin người có luôn cho chắc ăn thôi :)

game nam trong \windows,tim va chep duck hunt.exe ra la xong. co 6.5 os 21202 roi nhung chua ranh up len voi lai mang miec chan qua, dang phai online bang ppc day

Posted via Mobile Device

NhatToai

Super V.I.P

Ặc....VIP mà đi xin Game trong khu vực ROM :)):)):))
Mình thì không để ý tới mấy cái Game,nhưng có nghe nhiều ngưới khen cái Game bắn vịt trong ROM Medkid roài.
Nếu là Duck Hunt 1.06 thì tải ở đây nè.Có gì gởi Owner qua PM check series cho.
To Medkid: sao cứ phải online via PPC hoài vậy,cố lên chứ.

Chỉnh sửa cuối: