• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.23541

blackdoor

Manager
PV XDA FLAME WM 6.5 ROM CE OS 5.2.23541 Build 23541.5.5.0

ROM 6.5 cho XDA FLame với build 23541, giao diện đẹp, đã sửa lỗi dòng kẻ trên cùng màn hình, thời gian dùng pin cải thiện tốt hơn.

Special thanks to:
- AVMOD SonBlack (SIP selection and VN Keyboard)
- Littlelovemei from DFT (NVIDIA drivers)

Download:
Mã:
http://www.megaupload.com/?d=C7CSJTUR

blackdoor

Manager
Vì chẳng có ai thèm dùng ROM của mình, chắc stop việc build ROM thôi.:(

langduvedem

Đừng stop.Chuyển giao công nghệ cho tui buil nữa.Ngày nào tui cũng vô coi nè.Chắc người dùng flame cũng được hơn 10 người đó :-D

TranMinhMan

Super V.I.P
Vì chẳng có ai thèm dùng ROM của mình, chắc stop việc build ROM thôi.:(

Anh Bình build càng ngày càng lên tay!=D> Nói nghe buồn vậy anh!?:p Thật sự ae build Rom thì cũng chỉ cần những phản hồi từ các mem khi đã test Rom thui, nhưng mọi người cứ lặng lẽ down, lặng lẽ dùng thì buồn thật!;;)

huynhnhan76

kô biết mấy bác sao chứ 1ngày tôi vào này ít nhất là 2lần, thấy bản nào cũng úp, với lại flame ít người sài, chắc ở quê mình kô có con thứ hai, bác blackdoor đừng bỏ, vì nhờ bác mà trang flame này ngày sôm tụ, tôi cũng nghĩ như mấy ae chắc dòng flame của mình ít quá.