• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PVLIP CHO WINDOWS MOBILE 6.x (BETA 2)

Status
Không mở trả lời sau này.

k31a

Bạn thử download và cài thêm bản fix này xem (cài cả 2 bản CAB):
Mã:
http://www.studiokuma.com/wm/Enable_No_Policy.cab
Mã:
http://www.studiokuma.com/wm/DisableSecurity.cab

>> ntcuongmisa:
Bạn dùng chức năng debug rồi gửi file cho tôi để xem thực tế máy của bạn thế nào.

thank anh,ổn rồi,hiện cài được rồi!nhìn toàn tiếng việt thấy thích ghê!=D>

rosebeast

- Mấy hình bài trên của bạn chủ yếu liên quan đến việc Việt hóa tên các applet. Đang viết lại code đổi tên cho triệt để.
vậy thì quá tuyêt rồi=D>
-- Qua kiểm tra đúng là có việc mất tab "Running Programs" trong bản tiếng Việt chạy trên WM 6.0. Bản 6.1 gốc thì không có tab này nên (có lẽ) đành phải chấp nhận cho việc tương thích PVLIP vì cái này thật ra không quan trọng, máy ai sau cũng đều cài ứng dụng có chức năng về task manager cả.
????,vậy chắc mình cũng phải cài cái đó thôi:(:)(
-- Theo hình trên thì đó không phải là File Explorer (đã được Việt hóa triệt để) mà là một ứng dụng tương tự (do cooker tự đưa thêm vào).
hix,chắc phải up lên 6.1 mới dùng dc quá.nhưng hok bít bản WM6.1 nào chạy tôt PVLIP nhi?:-/:-??
-- Bản bạn download không phải bản RC do tôi chính thức đưa ra. Tôi đã xóa trên host để tránh lầm lẫn tương tự.
ủa? mình down trên WINDOWS sky của bạn đấy.vậy phải đợi đến 15/4 thôi;;):D

HaChau

Super V.I.P
thank anh,ổn rồi,hiện cài được rồi!nhìn toàn tiếng việt thấy thích ghê!=D>
Vậy là khống chế được lỗi cài đặt trên một số máy.
hix,chắc phải up lên 6.1 mới dùng dc quá.nhưng hok bít bản WM6.1 nào chạy tôt PVLIP nhi?:-/:-??
Theo mình, nên dùng ROM chuẩn, ROM clean. Một số ROM các cooker sửa đổi, cóp nhặt các thư viện dẫn đến không đồng bộ cũng có thể gây ra lỗi.
ủa? mình down trên WINDOWS sky của bạn đấy.vậy phải đợi đến 15/4 thôi;;):D
Bản đó chưa hoàn chỉnh đâu, chỉ dùng để một vài anh em test thôi.

rosebeast

Theo mình, nên dùng ROM chuẩn, ROM clean. Một số ROM các cooker sửa đổi, cóp nhặt các thư viện dẫn đến không đồng bộ cũng có thể gây ra lỗi.
hix,vậy bạn cho mình link để down đi,chứ nhiều rom thế thì chăng bít dùng rom nào nữa:p:D
Bản đó chưa hoàn chỉnh đâu, chỉ dùng để một vài anh em test thôi.
thì mình cũng đang tét thử để góp thêm chut công sức cho PVLIP nhanh hoàn thiện hơn mà.hiện vẫn chưa phát hiện thêm lỗi nào trên dòng BA
bản PVLIP này cài cho O2 stealth bị lỗi,hok việt hóa dc hết.DT gọi đến chẳng thấy báo gì cả.mình mới biết thêm dc thế.Để tét thêm vài ngày nữa xem thế nào:D;;):-?

habubi

Dùng trên BA có một số lỗi sau:
1: Mất tab lock button
2: Vào camera thì lỗi ko chụp được, ko vào option được.
Còn một số lỗi chưa việt hóa hết mình sẽ đưa ảnh chụp mh lên sau.
Mong bác HaChau và TMap fix lại giùm. :)
Thanks

del_BA

Dùng trên BA có một số lỗi sau:
1: Mất tab lock button
2: Vào camera thì lỗi ko chụp được, ko vào option được.
Còn một số lỗi chưa việt hóa hết mình sẽ đưa ảnh chụp mh lên sau.
Mong bác HaChau và TMap fix lại giùm. :)
Thanks

em cũng bị giống bác:((.Mong các bác fix hộ cái:D

Status
Không mở trả lời sau này.