• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python 1.45 và megapymodule 2.01 (cập nhật trang 5)

Status
Không mở trả lời sau này.
Đây là nền tảng cho một số phần mềm, phiên bản tiếp theo của python 1.44 và megapy 1.52:) Hiện nay rất nhiều ứng dụng chạy trên nền tảng phần mềm này nên các bạn nên cài và nhớ là cài vào bộ nhớ máy:)

Zenki

Super V.I.P
Mod nên gộp chung vào Topic Tổng hợp những phần mềm trên S60v3 để tiện theo dõi :)

tonytrung235

em có xài bản nào đâu ... e thử down cái 1.52 vè cài vào cung báo update erro .. ko biết co bi gi ko ^^

Zenki

Super V.I.P
em có xài bản nào đâu ... e thử down cái 1.52 vè cài vào cung báo update erro .. ko biết co bi gi ko ^^
Thử tháo hết các bản PythonPython Scriptshell đã cài trước đây ra. Cài cái megapymodule vào trước rồi mới bắt đầu cài Python và những cái còn lại, nhớ là nên cài hết tất cả vào bộ nhớ máy nhé :)

tonytrung235

e thử rồi .. nhưng vẫn ko dc ... thôi bó tay .. đành chia tay với thằng python vậy ^^

tiny1990

trước khi cài bật hack phone lên là cài được. Test trên N95
Còn muốn xóa mega... thì mình dùng sisware để bung rồi bật hack lên lần theo mà xóa.
XOng rồi cài cái mới vào xong!

taotoine68

sr, cho mình hỏi chút...mình xài sgh i450, mình đã tải 2 bản ở trên về, nhưng chỉ cài đc cái Mega thui, còn cái python seo hem cài đc, đt của mình cũng s60v3 mà, sao hok cài đc ta...???

Zenki

Super V.I.P
sr, cho mình hỏi chút...mình xài sgh i450, mình đã tải 2 bản ở trên về, nhưng chỉ cài đc cái Mega thui, còn cái python seo hem cài đc, đt của mình cũng s60v3 mà, sao hok cài đc ta...???
Không cài được vậy nó có báo lỗi gì không bạn ?

bloodboyvd

mình cài "MegaPyModulePack.v2.01" cũng bị báo "update error".còn cài "python1.45" thì lại ngon.bó tay :(:-/

MinhThang

Manager
mình cài "MegaPyModulePack.v2.01" cũng bị báo "update error".còn cài "python1.45" thì lại ngon.bó tay :(:-/

Có lẽ bản mới không thích hợp với máy của bạn vậy thôi, bản nào ổn định thì bạn dùng vì nó là pm hỗ trợ mà.

hung66000

Thế cái này N73 có cài được không?

Cài tốt nhưng bạn phải chú ý khi cài MegaPyModulePack. phải signrd nếu máy chưa hack phone và phải cài đầu tiên sau mới cài python còn nếu máy đã cài python trước đó rồi thì phải gỡ bỏ ra đã để tiến hành cài đặt MegaPyModulePack. xong mới cài lại python

Status
Không mở trả lời sau này.