• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python] Spider v.0.95 VI- ứng dụng giải trí

daoquangsu

Tác giả: lycifeer

Chương trình là một trò đùa ... Định kỳ chạy trên tất cả các cửa sổ đang chạy là một con nhện(hay 1 con bất kỳ do bạn chọn) ... Chu kỳ của sự xuất hiện của nó có thể điều chỉnh (các khoảng thời gian tối thiểu và tối đa giữa sự xuất hiện của nó) ... Tọa độ xuất hiện của nhện, cũng như chỉ đạo của nó chuyển động, ngẫu nhiên... Sau khi thay đổi bất kỳ cài đặt nào,để những thay đổi có hiệu lực, bạn hãy vào menu -> danh mục ->kích hoạt lại
Mục đích của chương trình suy nghĩ của mình, có thể muốn hù dọa bất kỳ ai, có thể chỉ cần đá nó ra định kỳ để chiêm ngưỡng - điều đó là tùy bạn ...
----------
Mới trong phiên bản 0.9.5:
-. Nhập danh sách loại trừ (có nghĩa là, bạn có thể chỉ định chương trình làm việc mà con nhện sẽ không xuất hiện);
-. Bây giờ khi bạn khởi động lại các họa tiết cũ phải được loại bỏ khỏi bộ nhớ;
-. Khả năng thay đổi tốc độ của phim hoạt hình được tìm thấy chút để thêm vào thiết lập, nhưng dù sao cai trị trong file cấu hình :) / System / Apps / Spider / settings.cfg!) Hai, do đó, để nói chuyện, tùy chọn cung cấp tài liệu: "chậm trễ của các khung" - sự chậm trễ giữa các thay đổi của khung hình ảnh động (tính bằng giây), "chậm bước" - sự chậm trễ giữa chuyển động của hình ảnh động trên màn hình (tính bằng giây).
Thay đổi nguy cơ của riêng bạn, các tùy chọn khác không liên lạc, lưu thay đổi để tập tin trong bảng mã utf-8 KHÔNG CÓ CHỮ KÝ.