• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python TTpod mp3 lyric maker V1.4 s60v2[Update]

NGUYENTRANDUNG

Hi.Em test mấy hôm rồi nhưng nó không thể mở MP3. Dường như tệp lớn hay nhỏ dù có có chức năng phát. Anh em test xem bản này thế nào nhé;)

Thangnd31082

Hi.Em test mấy hôm rồi nhưng nó không thể mở MP3. Dường như tệp lớn hay nhỏ dù có có chức năng phát. Anh em test xem bản này thế nào nhé;)

Bản này có cả chức năng phát cơ à ? Khá Pro đấy , hy vọng là chạy ổn , đêm nay sẽ test và báo kết quả vào ngày mai ! Anh Minhthang dạo này cũng "xông pha ":-/ ở box v2 kia à :p?

DreamLand

Bản này có cả chức năng phát cơ à ? Khá Pro đấy , hy vọng là chạy ổn , đêm nay sẽ test và báo kết quả vào ngày mai ! Anh Minhthang dạo này cũng "xông pha ":-/ ở box v2 kia à :p?

Chắc là giống như tạo lyric bằng Windowmedia Player ấy các anh nhỉ!!! Vừa nghe vừa add time,quá COOl rùi hihi,thank anh MINH THANG....Tướng ra trận... hehe