• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Qinsongeci v3.3.0 Tạo Lyric Quá Đỉnh cho ttpod

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocthanhdhgtvt

thêm một phần mềm tạo lyric cho bạn lựa chọn. Đây là 1 ứng dụng được thiết kế riêng cho TTPod nên sau khi thực hiện thì lời bài hát sẽ nằm trong !:/TTPod/lyric Tuy nhiên bạn cũng có thể dùng lyric này cho bất kỳ trình chơi nhạc nào. Theo mình biết thì đây là ứng dụng tạo lyric pro nhất hiện nay trên mobile. rất nhiều chức năng hay hãy tự khám phá mới thú vị Yêu cầu cài python và modul nhé.

Chỉnh sửa cuối:

kute_1988

thêm một phần mềm tạo lyric cho bạn lựa chọn. Đây là 1 ứng dụng được thiết kế riêng cho TTPod nên sau khi thực hiện thì lời bài hát sẽ nằm trong !:/TTPod/lyric Tuy nhiên bạn cũng có thể dùng lyric này cho bất kỳ trình chơi nhạc nào. Theo mình biết thì đây là ứng dụng tạo lyric pro nhất hiện nay trên mobile. rất nhiều chức năng hay hãy tự khám phá mới thú vị Yêu cầu cài python và modul nhé.[/QUOTE
mem nay trùm post bài bị trùng :mad:)
lam an thiêu cân thân
eo:mad:):mad:):mad:):p:p

Status
Không mở trả lời sau này.