• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quake III Arena - Android

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Quake III Arena - Android

Mã:
[B]Install kwaak3.apk 
Copy folder quake3 vào sdcard.[/B]

[DOWNLOAD]http://uploaded.to/file/ps93it[/DOWNLOAD]

maubun12345

Trò này hay quá các bác! Hix dạo này mới có 1 game hay, lâu lắm ko thấy game nào 3d khủng 1 tí :D tuy nhiên bản này hình như là dành cho phím cứng, full cảm ứng ko chơi được bác ak!

Chỉnh sửa cuối:

maubun12345

sao ở trên 4 trăm mấy Mb, còn game dành cho galaxy S lại có 1 trăm mấy Mb là sao hả bạn, đúng ra dành cho galaxy S phải khủng hơn chứ nhỉ??? bản dành cho galaxy S i9000 có thua j bản kia không bạn. thanks

Heh bản kia với bản này ko khác gì nhau cả, bản cho galaxy S là ful roài, chơi bt cái 500 mb kia là họ bê toàn bộ quake 3 từ pc lên nhưng nhiều phần chơi ko được còn phần 100 mb đã lược hết những cái thừa, bác vào chơi chọn game server có các kiểu chơi là team, free(bắn nhau lung tung) tournament và cướp cờ gì đó, add được bot và các trình độ của bot khác là cao, bắn hơi khó ak!

hientran103

game này không có đi cảnh à, sao chạy nhanh như điện thế, chơi không sướng bằng NOVA ^ ^ du sao cung thanks

phantnang

đã tesr Motoroid chạy tốt bản dành cho Galasy S mà không cần ép xung (cùng chip A8)

maubun12345

game này không có đi cảnh à, sao chạy nhanh như điện thế, chơi không sướng bằng NOVA ^ ^ du sao cung thanks

Game này chơi bắn nhau với bot và chơi online như CS1.6 ấy, có nhiều kiểu chơi, hay và khủng hơn Nova ấy chứ!

iniuboo

Galaxy S chạy mượt như những gì mình đã xem trên youtube^^ thank bác 1 cái

lungtungbeng

Hì, còn mình thì rất vui vì em HD2 chạy Android trên thẻ class 4 của mình chạy êm ru. ^^ vượt hơn hẳn so với N1 và Desire chạy android chính thức rồi. THank chủ thớt nhiều lắm