• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quickoffice Inc Quickoffice AM v6.03(37) symbian^3 unsigned FULL

minhhoang1989

Quickoffice Inc Quickoffice AM v6.03(37) symbian^3 unsigned FULL

The Most Powerful & Complete Mobile Office Suite Available.
Our award-winning Quickoffice Premier is the only mobile solution available to View, Edit and Create native Microsoft® Office 2007 and earlier files - Word Documents, Excel Spreadsheets, PowerPoint Presentation - on your mobile devices. Unlock the full potential of your smartphone and turn your device into a powerful mobile office. Document integrity is preserved with no data loss, so you can confidently edit and exchange Office files between your smartphone and desktop.Quickoffice Premier is the essential office productivity application for mobile professionals, business, education and individuals.

Các tính năng:
* MỚI!Ngôn ngữ hỗ trợ cho Pháp, Ý, Đức, và Tây Ban Nha.
* Xem & Sửa đổi Word, Excel và PowerPoint đính kèm trên thiết bị của bạn.
* Tạo & Lưu mới Word, Excel và PowerPoint tập tin trên điện thoại của bạn.
* Giữ lại tập tin định dạng không mất dữ liệu.
* Nâng cao khả năng quản lý thư mục và tập tin.
* Hỗ trợ cho các công thức phức tạp.
* Hoàn thành đồ họa chỉnh sửa.
* Nâng cao Hiệu chỉnh văn bản, danh sách, bảng, phong cách, và định dạng.
* Miễn phí kiểm tra chính tả trong bộ từ điển đa ngôn ngữ.
* Thêm hình ảnh vào Word và PowerPoint.
* Nâng cao tích hợp với Mail for Exchange.
Khả năng tương thích:
* Microsoft Office phiên bản hỗ trợ: 97, 2000, XP, 2003, & 2007

Hỗ trợ định dạng file:
* Các tài liệu Word: DOC / DOCX (97-2007 chỉnh) TXT;...
* Excel Spreadsheets: XLS / XLSX / XLSM (97-2007 chỉnh);...
* PowerPoint Trình bày:.. PPT / PPS (97-2003 chỉnh) pptx (2007 View).

mình không hiểu sao mình up hình lên không được các bạn test thử đi nha FULL 100%, mình sẽ up hình sau

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?ajj3wy994mu1eyg[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

manle

Cái này mình thử lâu rồi. Full thật đấy nhưng khi mở một file văn bản nào đó chẳn hản file *.doc chạm vào để kéo lên kéo xuống thì nó lại bôi đen rồi máy bị đơ, thao tác ko được, làm máy chậm. Tóm lại là ko làm được gì. Mà bạn phải test ok thì hãy post lên cho anh em dùng nha. Cứ như thế này anh em la chết.

vitek_n8

Cái quickoffice này em không dùng được vì nó đòi bản quyền (bản có sẵn trong máy, không phải em cài vào đâu), ae có key không cho em cái, và cách nạp key thế nào chỉ hộ em luôn. Thanks!

minhhoang1989

Cái này mình thử lâu rồi. Full thật đấy nhưng khi mở một file văn bản nào đó chẳn hản file *.doc chạm vào để kéo lên kéo xuống thì nó lại bôi đen rồi máy bị đơ, thao tác ko được, làm máy chậm. Tóm lại là ko làm được gì. Mà bạn phải test ok thì hãy post lên cho anh em dùng nha. Cứ như thế này anh em la chết.

thank bạn đã nêu ý kiến :D

Máy N8 của mình mặc định là version 6.2.571, ko chỉnh sửa gì được, có version nào cao hơn mới update được, version thấp cài vào là báo update error ko à. có hay ko vậy.